loading

Aosite, daga baya 1993

Clip AOSITE AQ866 Akan Juyawa Mai Damuwar Ruwa 1
Clip AOSITE AQ866 Akan Juyawa Mai Damuwar Ruwa 2
Clip AOSITE AQ866 Akan Juyawa Mai Damuwar Ruwa 3
Clip AOSITE AQ866 Akan Juyawa Mai Damuwar Ruwa 4
Clip AOSITE AQ866 Akan Juyawa Mai Damuwar Ruwa 5
Clip AOSITE AQ866 Akan Juyawa Mai Damuwar Ruwa 6
Clip AOSITE AQ866 Akan Juyawa Mai Damuwar Ruwa 1
Clip AOSITE AQ866 Akan Juyawa Mai Damuwar Ruwa 2
Clip AOSITE AQ866 Akan Juyawa Mai Damuwar Ruwa 3
Clip AOSITE AQ866 Akan Juyawa Mai Damuwar Ruwa 4
Clip AOSITE AQ866 Akan Juyawa Mai Damuwar Ruwa 5
Clip AOSITE AQ866 Akan Juyawa Mai Damuwar Ruwa 6

Clip AOSITE AQ866 Akan Juyawa Mai Damuwar Ruwa

AOSITE hinge an yi shi da ƙarfe mai inganci mai sanyi. Kauri na hinge yana da kauri sau biyu fiye da na kasuwa na yanzu kuma ya fi tsayi. Cibiyar gwaji za ta gwada samfuran sosai kafin barin masana'anta. Zaɓin AOSITE hinge yana nufin zabar ingantattun kayan aikin gida don sa rayuwar gidan ku ta kasance mai daɗi da daɗi cikin cikakkun bayanai.

    oops ...!

    Babu bayanan samfurin.

    Je zuwa shafin gida

    Bayanin Abina 

    An yi wannan hinge da ƙarfe mai jujjuya sanyi tare da kyakkyawan ƙarfi da tauri. Tsarin tasha na musamman na kyauta, kusurwar buɗewa da rufewa ya kai digiri 110, kuma ana iya daidaita kusurwar ƙofar majalisar cikin sauƙi. Zane-zanen ƙulli-kan hinge yana sa shigarwa da rarrabawa ya fi dacewa da sauri. Na'urar da aka gina a cikin maƙarƙashiya tana sa ƙofar akwatin tayi shiru da laushi lokacin da aka rufe ta, kuma ta yi bankwana da hayaniyar "ƙara" na hinge na gargajiya. 

    AQ866-6
    AQ866-7

    mai ƙarfi kuma mai dorewa

    AOSITE hinge an yi shi da ƙarfe mai sanyi mai inganci, wanda ke da ƙarfin ƙarfi da ƙarfi kuma yana iya jure gwajin amfani da dogon lokaci. Bayan kula da filaye na lantarki a hankali, samfurin ba wai kawai yana sa farfajiyar hinge ta zama santsi da haske ba, har ma yana haɓaka juriya na lalata. Yana aiki da kyau a gwajin fesa gishiri na sa'o'i 48, yadda ya kamata yana tsayayya da danshi da oxidation, kuma ya kasance mai kyau kamar sabo na dogon lokaci. A lokaci guda, samfuran sun wuce ƙaƙƙarfan gwaje-gwajen zagayowar hinge 50,000, suna ba da haɗin gwiwa mai dorewa da aminci da goyan baya ga kayan aikin ku.

    Zane-On Hinge Design

    Ƙirar faifan bidiyo na musamman akan hinge yana sa tsarin shigarwa ya fi sauƙi kuma mafi dacewa fiye da kowane lokaci. Ba tare da rikitattun ayyuka irin su hakowa da ramuka ba, ana iya shigar da shi da ƙarfi tsakanin ɓangaren ƙofar da majalisar tare da shirin haske. A lokaci guda, tsarin faifan faifan yana da kyakkyawan juzu'i da sassauci, kuma yana iya daidaitawa cikin sauƙi zuwa ƙofofi da kabad tare da kauri da kayan daban-daban, waɗanda ke ba da ƙarin dama don gyare-gyaren gidan ku.

    AQ866-8
    AQ866-9

    Zane Mai Tsaida Kyauta

    Wannan hinge yana da babban kusurwar buɗewa na digiri 110, tare da fasahar tsayawa kyauta. Lokacin da kuka buɗe ƙofar kabad a hankali, zai iya shawagi daidai a kowane kusurwa. Ginshirin madaidaicin tsarin damping na ruwa da shirye-shiryen damping na hydraulic yana kawo sabon gogewa mai natsuwa ga yanayin gidan ku. Duk lokacin da aka rufe ƙofar kabad, ƙarfin damp ɗin yana yin aiki a hankali, kuma ana sarrafa saurin rufewa a hankali kuma cikin sauƙi, yadda ya kamata don guje wa hayaniya da lalacewar haɗari da ƙarfi ya haifar yayin rufe ƙofar.

    Marufi na samfur

    An yi jakar marufi da fim mai ƙarfi mai ƙarfi, an haɗa Layer na ciki tare da fim ɗin anti-scratch electrostatic, sannan Layer na waje an yi shi da fiber polyester mai jurewa da juriya. Tagar PVC mai haske ta musamman, zaku iya duba bayyanar samfurin da gani ba tare da buɗe kayan ba.


    An yi kwali na kwali mai inganci mai inganci, tare da ƙirar tsari mai Layer uku ko biyar, wanda ke da juriya ga matsawa da faɗuwa. Yin amfani da tawada na tushen ruwa mai dacewa da muhalli don bugawa, ƙirar ta bayyana a sarari, launi mai haske, mara guba da mara lahani, daidai da ƙa'idodin muhalli na duniya.


    铰链包装 (2)

    FAQ

    1
    Menene kewayon samfuran masana'anta?
    Hinges, Ruwan Gas, Tsarin Tatami, Slide mai ɗaukar ƙwallo, Hannu
    2
    Kuna samar da samfurori? Yana da kyauta ko kari?
    Ee, muna ba da samfurori kyauta
    3
    Yaya tsawon lokacin bayarwa na yau da kullun yake ɗauka?
    Kimanin kwanaki 45
    4
    Wane irin biyan kuɗi ke tallafawa?
    T/T
    5
    Kuna bayar da sabis na ODM?
    Ee, ODM na maraba
    6
    Yaya tsawon tsawon rayuwar samfuran ku?
    Fiye da shekaru 3
    FEEL FREE TO
    CONTACT WITH US
    Idan kuna da wasu tambayoyi game da samfuranmu ko ayyuka, jin daɗin tuntuɓar ƙungiyar sabis na abokin ciniki.
    Masu alaƙa Kayayyaki
    AOSITE SA81 Mai Rarraba Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwar Hannu
    AOSITE SA81 Mai Rarraba Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwar Hannu
    AOSITE ƙananan hinge na kusurwa yana ɗaukar ƙira ta baya, wanda ke sa ƙofar buɗewa da rufe ba tare da tasiri ko hayaniya ba, yana kare ƙofar da kayan haɗi kuma yana haɓaka ƙwarewar mai amfani.
    Ruwan Gas Mai laushi Don Gidan Abinci
    Ruwan Gas Mai laushi Don Gidan Abinci
    Karfi: 50N-150N
    Tsayi zuwa tsakiya: 245mm
    Tsawon: 90mm
    Babban kayan 20 #: 20 # Finishing tube, jan karfe, filastik
    Ƙarshen bututu: Electroplating & lafiya fenti
    Ƙarshen sanda: Ridgid Chromium-plated
    Ayyukan Zaɓuɓɓuka: Daidaitaccen sama/tausayawa ƙasa/tsayawa kyauta/Mataki biyu na na'ura mai ɗaukar hoto
    Lallausan Rufe Hinge Don Majalisar Abinci
    Lallausan Rufe Hinge Don Majalisar Abinci
    1.The albarkatun kasa ne sanyi birgima karfe farantin daga Shanghai Baosteel, da samfurin ne lalacewa resistant da tsatsa hujja, tare da high quality 2.Thick abu, sabõda haka, kofin shugaban da babban jiki suna a hankali alaka, barga da kuma ba sauki fada. kashe 3.Thickness hažaka, ba sauki ga nakasa, super load
    Hannun Furniture Don Ƙofar Wardrobe
    Hannun Furniture Don Ƙofar Wardrobe
    Hannun sauƙi mai sauƙi na zamani ya rabu da madaidaicin salon kayan gida, yana haɓaka haske na musamman tare da layi mai sauƙi, yana sa kayan ado ya zama kayan ado da cike da hankali, kuma yana da jin dadi biyu na jin dadi da kyau; a cikin kayan ado, yana ci gaba da babban sautin baki da fari, kuma
    AOSITE Q18 Mai Rarraba Damping Hinge
    AOSITE Q18 Mai Rarraba Damping Hinge
    A cikin duniyar kabad da kayan daki, kowane lokacin buɗewa da rufewa ya ƙunshi sirrin inganci da ƙira. Ba wai kawai maɓalli mai mahimmanci da ke haɗa ƙofar kofa da majalisar ba, amma har ma da mahimmanci don nuna salon gida da ta'aziyya. AOSITE Hardware's madaidaicin madaurin ruwa na ruwa, tare da ingantacciyar fasaha da aiki, ya zama kyakkyawan zaɓi a gare ku don gina gidaje masu kyau.
    Mai Lauyi Mai Lauyi Mai Rufe Biyu Don Ma'aikatar Kayan Aiki
    Mai Lauyi Mai Lauyi Mai Rufe Biyu Don Ma'aikatar Kayan Aiki
    * OEM goyon bayan fasaha

    * Yin lodi 40KG

    * iya aiki na wata-wata 100,0000 sets

    * Gwajin zagayowar sau 50,000

    * Zamiya cikin nutsuwa da santsi
    Babu bayanai
    Babu bayanai

     Saita ma'auni a cikin alamar gida

    Customer service
    detect