Aosite, daga baya 1993
Wane irin kwanduna ne ake samu a kicin?(2)
Wurin kicin na yau ba zai iya jurewa kowane sharar gida ba. Haihuwar ɗan ƙaramin dodon yana yin amfani da wayo na wannan matacciyar kusurwa, kuma ƙirar sararin samaniya mai tunani yana ba ku damar adana abubuwa daban-daban masu tsanani, gaba ɗaya maido da sararin da aka watsar.
Menene aikin kwandon kicin?
1. Sauƙi don ɗaukar kayan abinci
Hanyar tsara ta ya fi na musamman. Yana ɗaukar hanyar ƙira mai nau'i-nau'i da yawa, wanda ke ba kowane kayan tebur damar samun wurin sa. Lokacin da muka yi amfani da shi, yana da kyau a gare mu mu ɗauki kayan abinci da muke buƙata, kuma yana iya sanya kayan tebur ɗin a sauƙaƙe sanyawa. Kuma lokacin da muka ɗauki kayan abinci, za mu iya zama mai laushi da shiru, wanda zai iya rage hayaniya a cikin ɗakin abinci kuma ya haifar da yanayi mai dadi.
2. Inganta aikin dafa abinci
Idan muka yi amfani da kwandon ja, kwano, jita-jita, da sauransu. galibi ana sanya su a tsaye, kuma ana iya raba jita-jita na ƙayyadaddun bayanai daban-daban, masu girma dabam, da ayyuka yadda ya kamata, ta yadda za mu iya saurin samun abin da muke buƙatar amfani da shi lokacin dafa abinci na tebur, don guje wa hanzari a cikin tsarin dafa abinci, da kuma gujewa sabon abu cewa jita-jita sun kone saboda neman kayan abinci.