Fasahar zamewar aljihu na ɗaya daga cikinsu. A cikin rayuwarmu ta yau da kullun da kuma aikinmu, ɗiwowa yawanci suna da mahimmanci, kuma nunin faifan ɗora su ne abubuwan da ke ba da damar buɗe aljihunan da kuma rufe su cikin sassauƙa.
Maɓuɓɓugan iskar gas da maɓuɓɓugan inji sune nau'ikan maɓuɓɓugan ruwa guda biyu waɗanda aka saba amfani da su waɗanda suka bambanta sosai ta tsari, aiki, da amfani.
Ƙofar ƙofar yana ɗaya daga cikin mahimman abubuwan haɗin gwiwa tsakanin ganyen ƙofar da firam ɗin ƙofar, yana iya sa ganyen ƙofar ya gudu, kuma yana iya ɗaukar nauyin ganyen ƙofar.
Hinge shine na'ura mai haɗawa da aka saba amfani da ita, wanda ake amfani da ita don haɗa faranti biyu ko bangarori don su iya matsawa kusa da juna a cikin wani kusurwa.
Hotunan faifan faifan ƙarfe na kayan ɗora kayan aikin gida ne masu dacewa kuma masu amfani, galibi ana amfani da su a cikin aljihunan kayan daki. Zai iya sa aljihun tebur ya buɗe da rufe mafi sauƙi da sassauƙa, kuma ya fi dacewa don amfani
Zamewar aljihun tebur wani ƙarfe ne da ake amfani da shi don tallafawa da jagorar drawers. Na'urar ce mai ɗorewa kuma mai aiki wacce ke haɓaka amfani da kayan daki kuma yana sa rayuwarmu ta fi dacewa da sauƙi.
Ƙofar ƙofar yana ɗaya daga cikin mahimman abubuwan haɗin gwiwa tsakanin ganyen kofa da firam ɗin ƙofar, yana iya sa ganyen ƙofar ya gudu, kuma yana iya ɗaukar nauyin ganyen ƙofar.
Hinge wata na'ura ce mai haɗawa da aka saba amfani da ita, wacce ake amfani da ita don haɗa faranti biyu ko fale-falen don su iya matsawa da juna a cikin wani kusurwa.