Aosite, daga baya 1993
Bayanin samfur na Mai ba da Hinge
Bayanin Abina
AOSITE Hinge Supplier an haɓaka shi ne bisa ƙwararrun ilimin rufewa ta ƙungiyar R&D waɗanda ke ba da ƙoƙarce-ƙoƙarce da lokaci da yawa don bincika hanyar da za a rage jujjuyawar fuska da haɓakar zafi tsakanin jujjuyawar hatimin hatimi da a tsaye. Samfurin na iya rage gogayya da asarar wuta. Zoben da ke tsaye da masu jujjuya an ƙera su ne na musamman tare da ƙarancin juzu'i don rage asarar wuta yayin aiki. Samfurin baya buƙatar daidaitawa akai-akai, yana ceton mutane da yawa akan farashin kulawa da lokacin kulawa.
Sunan samfur: Hinge
kusurwar buɗewa: 105°
Hannun rufewa mai laushi: Rufe mai laushi na hydraulic
Babban abu: Zinc gami
Gama: Gun baki
Shigarwa: Screw fixing
Siffofin samfur: Tsarin shiru, ginin damper yana sa ƙofar aluminum ta rufe a hankali kuma a hankali
Siffofin samfur
a. Ƙirar da aka ɓoye, don kyakkyawan siffar da ajiye sarari
b. Ginshikan damper, aminci da rigakafin tsunkule
c. Daidaita nau'i uku, rufewa mai laushi
Aosite Hardware koyaushe ana la'akari da cewa lokacin da tsari da ƙira suka cika, kyawun samfuran kayan masarufi shine kowa ba zai iya ƙi ba.
Bathroom Cabinet Hardware Application
Abin da ya fi farin ciki shi ne zaman lafiya. Ba za mu iya barin tsaronmu ba, farin ciki da gamsuwa suna bukatar mu kiyaye su koyaushe. A waɗancan wuraren da ba za mu iya ba da hankali koyaushe ba, kayan daki da ke amfani da kayan aiki masu inganci shine ya fi cancantar amincewa da mu. Kada farin ciki ya sami damar zamewa.
Daidaitawa-yi kyau don zama mafi kyau
Izinin Tsarin Gudanar da Ingancin ISO9001, Gwajin Ingancin SGS na Swiss da Takaddun CE.
Ƙimar Sabis Mai Alƙawari Zaku Iya Samu
Tsarin amsawa na awa 24
1-to-1 duk-zagaye sabis na sana'a
Abubuwan Kamfani
• AOSITE Hardware ya tsunduma cikin samar da kayan masarufi na shekaru masu yawa. Muna da ingantaccen tsarin ingantawa, ingantaccen inganci, da ƙayyadaddun bayanai daban-daban. Hakanan ana iya keɓance samfuran mu bisa ga buƙatun abokin ciniki. Bisa ga wannan, za mu iya samar da ƙwararrun sabis na al'ada don abokan ciniki.
• AOSITE Hardware yana jin daɗin mafi girman wuri tare da dacewa da zirga-zirga, wanda ke haifar da fa'ida don tallace-tallace na waje.
• Cikakken kayan aiki, ƙarfin fasaha mai karfi da ma'aikata tare da shekaru masu kwarewa a samarwa da bincike da ci gaba suna ba da garanti mai karfi don ci gaban mu.
• Cibiyar sadarwar mu ta duniya da masana'antu da tallace-tallace sun bazu zuwa da sauran ƙasashen ketare. Ƙaddamar da manyan alamomi ta abokan ciniki, ana sa ran mu fadada tashoshin tallace-tallace da kuma samar da ƙarin sabis na kulawa.
• Muna da ƙwararrun ƙungiyar sabis na abokin ciniki don samar muku da shawarwarin fasaha da jagora kyauta.
Da fatan za a ji daɗin tuntuɓar Hardware AOSITE a kowane lokaci.