Aosite, daga baya 1993
Bayaniyaya
Zane-zanen faifan dutsen dutsen da AOSITE ke bayarwa an ƙera su don samar da kwanciyar hankali na tsari da riƙe surar su ko da ƙarƙashin matsin lamba. Kamfanin ya sabunta kayan aikin sa don tabbatar da inganci.
Hanyayi na Aikiya
Tsarin bazara sau biyu yana tabbatar da tsayin daka da kwanciyar hankali, yayin da cikakken zane-zane na sassa uku yana ba da isasshen sararin ajiya. Har ila yau, layin dogo na nunin faifan tsarin damping na ciki don aiki mai santsi da shiru.
Darajar samfur
An ƙera zane-zanen faifan ɗorawa don ƙirƙirar wurin zama mai daɗi, baiwa masu amfani damar shakatawa da jin daɗin kewayen su. Zane da na'urorin haɗi suna ba da gudummawa ga ƙarin shakatawa da ƙwarewar rayuwa mai tsabta.
Amfanin Samfur
Babban abu mai kauri da ƙwallan ƙarfe masu ƙarfi masu ƙarfi da aka yi amfani da su a cikin dogo na faifai suna ba da ƙarfin ɗaukar ƙarfi, aiki mara sauti, da santsi mai girma yayin buɗewa da rufewa. Har ila yau, layin dogo na nunin faifan maɓalli ɗaya don shigarwa cikin sauƙi.
Shirin Ayuka
Za a iya amfani da nunin faifai na ɗorawa a cikin yanayi daban-daban, kamar su kicin, karatu, ɗakuna, da ƙari, samar da ayyuka, jin daɗi, da dacewa. Tsarin electroplating-free cyanide yana tabbatar da kare muhalli da lafiya.