Aosite, daga baya 1993
Amfanin Kamfani
· Zane-zane don hannayen ƙofa ɗinmu mai haɗaka yana da sauƙi amma mai amfani.
· Wannan samfurin yana da ƙarfin da ake buƙata. Zai iya taimakawa hana abin da aka tattara daga lalacewa yayin ajiya da sufuri.
· Saboda kyawawan halayensa, ana ɗaukar samfurin a matsayin mafi ingantaccen abin dogaro daga abokan cinikinsa.
Hannun aljihun aljihu wani muhimmin sashi ne na aljihun tebur, wanda ake amfani da shi don sanyawa a kan aljihun tebur don buɗewa da rufe kofa cikin dacewa.
1. Dangane da kayan: ƙarfe ɗaya, gami, filastik, yumbu, gilashi, da sauransu.
2. Bisa ga siffar: tubular, tsiri, mai siffar zobe da daban-daban na geometric siffofi, da dai sauransu.
3. Bisa ga salon: guda, biyu, fallasa, rufe, da dai sauransu.
4. Bisa ga salon: avant-garde, m, nostalgic (kamar igiya ko rataye beads);
Akwai nau'ikan kayan hannu da yawa, kamar itacen asali (mahogany), amma galibi bakin karfe, gami da zinc, ƙarfe da aluminium.
Akwai hanyoyi da yawa don bi da saman hannun. Dangane da rikewar da aka yi da kayan daban-daban, akwai hanyoyin jiyya daban-daban. Jiyya na saman da aka yi da bakin karfe ya haɗa da gogewar madubi, zanen waya, da dai sauransu. Tutiya alloy surface jiyya kullum hada da tutiya plating, lu'u-lu'u chromium plating, matte chromium, pockmarked baki, baki fenti, da dai sauransu. Za mu iya kuma yi daban-daban surface jiyya bisa ga abokin ciniki ta bukatun.
Idan za a shigar da hannun aljihun tebur a kwance, ya kamata a zaɓi shi daidai da faɗin kayan daki. Idan za a shigar da hannun aljihun tebur a tsaye, ya kamata a zaɓi shi gwargwadon tsayin kayan daki.
Abubuwa na Kamfani
AOSITE Hardware Precision Manufacturing Co.LTD ya ƙirƙira da yawa na farko a cikin masana'antar sarrafa ƙofa ta Sinawa.
· Kamfaninmu ya yi fice a cikin albarkatun ɗan adam. An albarkace mu tare da ƙungiyar masu basira waɗanda ke da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun samfuran a cikin masana'antar sarrafa ƙofa mai haɗaka. Ƙwararrun R&D abokan cinikinmu sun san shi sosai. Muna aiki tuƙuru don kafa ƙungiyar R&D mai ƙarfi kuma mai daraja ta duniya. Muna taimaka wa ma'aikatanmu su kai ga iyakar ƙarfinsu da samar da babban bincike da yanayin ci gaba a gare su. Duk abin da muke yi yana da nufin haɓaka ƙimar ƙungiyar R&D gabaɗaya don samar da ƙarin ƙwararrun samfuran samfuran ƙwararru kamar haɗe-haɗen hannun kofa ga abokan ciniki.
· Muna nufin samar da abokan ciniki da mafi kyau, kuma kawai mafi kyau. Mu sha'awar mu iri da kuma sanya shi a bayyane shi ne dalilin da abokan ciniki amince da mu. Ka ba da kyauta!
Cikakken Cikakken Bayanin Aikiya
AOSITE Hardware yana ba da kulawa sosai ga cikakkun bayanai. Kuma cikakkun bayanai na hadaddiyar hannayen kofa sune kamar haka.
Aikiya
Hannun ƙofa mai haɗaɗɗiyar haɓakawa da samarwa ta AOSITE Hardware ana amfani da su sosai ga masana'antu da filayen da yawa. Yana iya cika cika buƙatun abokan ciniki iri-iri.
Baya ga samfurori masu inganci, AOSITE Hardware kuma yana ba da mafita mai inganci dangane da ainihin yanayin da bukatun abokan ciniki daban-daban.
Gwadar Abin Ciki
Hannun ƙofofi masu haɗaka sun fi gasa fiye da sauran samfuran da ke cikin rukuni ɗaya, kamar yadda aka nuna a cikin abubuwan da ke gaba.
Abubuwa da Mutane
Kamfaninmu yana da ƙungiyar samar da ƙwararru, ƙungiyar tallace-tallace ta sadaukar da ƙungiyar sabis na kulawa. Tare da sha'awa da sha'awar, koyaushe suna shirye don samar da samfurori da ayyuka na farko ga abokan ciniki.
Ta hanyar aikace-aikacen kayan aikin sabis na bayanan kan layi, kamfaninmu yana aiwatar da ingantaccen sarrafa sabis na tallace-tallace. Tare da haɓaka ingantaccen aiki da ingancin sabis na tallace-tallace, kowane abokin ciniki zai iya jin daɗin sabis na tallace-tallace mai inganci.
Kamfaninmu yana bin ruhin kasuwancin ' gaskiya, rikon amana, sadaukarwa', kuma mun dage kan falsafar kasuwanci na ' daidaito, moriyar juna, da ci gaban gama gari. 000000>#39;. Tare da mai da hankali kan noman hazaka, muna ƙarfafa ginin alama kuma muna haɓaka babban gasa. Manufarmu ta ƙarshe ita ce mu zama masana'antar zamani tare da kyakkyawar ƙungiya, ƙarfi mai ƙarfi da fasaha mai ci gaba.
Bayan shekaru na ci gaba, AOSITE Hardware yana inganta samarwa da fasaha na sarrafawa kuma yana samun ƙarin ƙwarewar sabis na abokin ciniki.
A halin yanzu, cibiyar sadarwar tallace-tallace ta kamfaninmu' ta bazu ko'ina cikin ƙasar' manyan birane da yankuna. A nan gaba, za mu yi ƙoƙari don buɗe babbar kasuwa a ketare.