Aosite, daga baya 1993
Bayaniyaya
Nau'in Hinges na Ƙofar da aka ɓoye - - AOSITE" wani nunin faifai ne akan hinge na al'ada tare da kusurwar buɗewa 110°. An yi shi da ƙarfe mai sanyi kuma yana da ƙarewar nickel.
Hanyayi na Aikiya
Ƙunƙarar tana da kaddarorin rigakafin lalata da tsatsa, ƙarfin ɗaukar nauyi mai ƙarfi, da fasalin bebe mai damping. Yana da ƙarfi kuma mai dorewa.
Darajar samfur
Babban ingancin hinge na iya haɓaka amfanin kayan daki da haɓaka aikin sa gaba ɗaya. Abu ne mai mahimmanci wanda zai iya inganta kayan daki.
Amfanin Samfur
Siffar buffer na hydraulic yana ba da izinin rufe kofofin shiru da santsi. An tsara hinge don samar da ingantaccen abin dogara kuma mai dorewa don shigarwa kofa.
Shirin Ayuka
Ana iya amfani da nau'ikan hinges ɗin ƙofar da aka ɓoye a cikin masana'antu da filayen daban-daban. Ya dace da kayan daki, kabad, kofofi, da sauran aikace-aikace inda ake buƙatar madaidaicin hinge.
Gabaɗaya, "Nau'in Hinges na Ƙofar Ƙofa - - AOSITE" yana ba da mafita mai ɗorewa da inganci don shigarwa kofa, tare da fasali irin su juriya na lalata, ƙarfin ɗaukar kaya, da rufewar shiru. Abu ne mai mahimmanci wanda ke haɓaka aikin kayan aiki a yanayin aikace-aikacen daban-daban.