Aosite, daga baya 1993
Bayaniyaya
AOSITE Drawer slide ball bearing shine jerin layin dogo na ƙwallon ƙwallon ƙarfe wanda aka ƙera tare da ingantattun dabaru kuma an san shi da fa'idodin aikace-aikacen kasuwa.
Hanyayi na Aikiya
Ƙaƙwalwar ɗigon ɗigon ɗigon ɗigo tana da cikakkiyar ƙira mai sassa uku, ginanniyar tsarin damping, da ƙwallan ƙarfe masu tsayi masu tsayi biyu don aiki mai santsi da shiru. Hakanan yana da ƙarfin ɗaukar nauyi mai ƙarfi da kuma ɗaukar nauyi na 35kg/45kg.
Darajar samfur
An ƙera jerin layin dogo na faifan ƙarfe don haɓaka al'adun "gida" da farin ciki. Yana mayar da hankali kan zane mai dacewa, saduwa da amfani da kuma samar da kwarewa mai dadi da shiru. Hakanan yana ɗaukar tsari na galvanizing mai dacewa da muhalli kuma yana ba da shigarwa mai dacewa da rarrabawa.
Amfanin Samfur
Alamar kayan aikin AOSITE tana da fasahar balagagge da ƙwararrun ƙwararrun ma'aikata, suna tabbatar da ingantaccen tsarin kasuwanci mai inganci kuma abin dogaro. Suna ba da fifikon buƙatun abokin ciniki kuma suna ba da sabis na ƙwararru da inganci. Kamfanin yana da layin samarwa ta atomatik da damar sabis na al'ada. Sun kuma kulla kyakkyawar alakar hadin gwiwa tare da fitattun masana'antu a masana'antar.
Shirin Ayuka
Rigar ɗigon ɗigon ɗigo ta dace da tsarin aljihunan ƙarfe daban-daban kuma yana ba da sabis na oda na tsayawa ɗaya. An ƙera samfurin don amfani a cikin gidaje kuma ana iya amfani dashi a cikin dafa abinci, ɗakunan ajiya, da sauran aikace-aikacen kayan ɗaki.