Aosite, daga baya 1993
Bayaniyaya
AOSITE gas struts don gadaje an tsara su ta ƙungiyar kwararru kuma an san su sosai a kasuwa.
Hanyayi na Aikiya
- Karfi: 50N-150N
- Babban abu: 20 # Finishing tube, jan karfe, filastik
- Ayyukan Zaɓuɓɓuka: Daidaitacce sama / laushi ƙasa / tsayawa kyauta / Mataki biyu na Na'ura mai ɗaukar hoto
- Yanayin aikace-aikacen don abubuwan samfuri daban-daban: kunna goyan bayan tururi, goyan bayan juyi na hydraulic, kunna goyan bayan tururi na kowane tasha, goyan bayan juyawa na ruwa
Darajar samfur
Tushen iskar gas suna da abin dogaro, masu ɗorewa, kuma suna wucewa ta gwaje-gwaje masu ɗaukar nauyi da yawa da gwaji don tabbatar da ƙarfi da inganci.
Amfanin Samfur
- Cikakken zane don murfin ado
- Zane-zane don haɗuwa da sauri & wargajewa
- Yanayin tsayawa kyauta yana bawa ƙofar majalisar damar zama a kowane kusurwa daga digiri 30 zuwa 90
- Tsarin injin shiru tare da madaidaicin buffer don motsi mai laushi da shuru
Shirin Ayuka
Ana iya amfani da struts na iskar gas a cikin kayan dafa abinci, kofofin firam na katako / aluminum, da kayan aikin hukuma daban-daban, suna ba da tallafi, ma'aunin nauyi, da bazara na inji maimakon kayan aiki na yau da kullun.