Aosite, daga baya 1993
Bayaniyaya
AOSITE faifan aljihun tebur mai nauyi suna da ingantaccen aiki da dorewa mai kyau, tare da aikace-aikace da yawa.
Hanyayi na Aikiya
Tsarin dogo na faifan ƙarfe na ƙarfe yana da cikakken zane mai sassa uku don ƙarin sararin ajiya, tsarin damping da aka gina don aiki mai santsi da shiru, da jeri biyu na madaidaicin ƙwallan ƙarfe na ƙarfe don karko.
Darajar samfur
Zane-zane masu nauyi masu nauyi suna da ƙarfin ɗaukar nauyi 35kg/45kg, suna amfani da tsarin galvanizing mara amfani da cyanide don juriyar tsatsa, kuma suna da sauƙin shigarwa da warwatsewa.
Amfanin Samfur
Zane-zanen nunin faifai suna ba da ƙwarewar jin daɗi da shiru, tare da ƙarfin ɗaukar ƙarfi da buɗewa da rufewa mai santsi.
Shirin Ayuka
An tsara jerin layin dogo na ƙwallon ƙwallon ƙarfe don dacewa da shigarwa cikin sauri, dacewa da aikace-aikacen gida da kayan aiki iri-iri.