Aosite, daga baya 1993
Bayanan samfur na Hannun Aluminum
Bayanin Aikin
AOSITE Aluminum Handle zai wuce ta ingantaccen gwajin inganci. Ƙungiya ta QC ta gwada girman girman sa, rashin ƙarfi, rashin ƙarfi, da ƙayyadaddun bayanai don tabbatar da cewa ya cika buƙatun takamaiman aikace-aikacen rufewa. Samfurin yana da yanayin da ba zai iya jurewa lalata ba. An lullube shi da fenti na musamman wanda ke hana iskar oxygen amsawa da karfen da ke ƙarƙashin fenti. Samfurin yana da sauƙin shigar da godiya ga ƙirar mai amfani. Mutane za su iya shigar da shi cikin ɗan gajeren lokaci ba tare da ƙoƙari mai yawa ba.
Shin ɗakunan kabad ɗin naku ne saboda sabuntawa? A AOSITE Hardware, zaɓin kayan daki Single Hole Handle da hardware ba na biyu ba ne, kuma ba za ku sami matsala gano ainihin saitin da kuke buƙata don aikin gida ba. Ana neman kayan aikin ƙofar majalisar? Kun zo wurin da ya dace. Siyayya daga zaɓinmu don nemo duk ƙulli, ja, da na'urorin haɗi da kuke iya buƙata.
Knobs da Jawo
Babu majalisar ministoci da ta cika ba tare da gamawa ba. Tarin kayan aikin ƙofar majalisar mu yana cike da ƙyalli tare da kyawawan ƙwanƙwasa, tsoffin zobe na ja, da kayan ado na kayan ado a kowane farashi. Har ila yau, muna ɗaukar nau'ikan jakunkuna na katako a cikin baƙar fata, tagulla da sauran sautuna masu ban sha'awa don dacewa da kowane ƙira da tsarin launi.
Akwai nau'ikan hannaye masu buɗewa da yawa, waɗanda galibi kayan ado ne. Idan salon dafa abinci a bayyane yake, za a zaɓi hannaye masu buɗewa.
Don kabad ɗin da ke da ƙaramin yanki na dafa abinci, ya dace sosai don ɓoyayyen Hannun Ramin Guda ɗaya. Ba wai kawai ba ya sa yankin dafa abinci ya zama ƙarami a ma'ana, yana kuma sa dangi su guje wa karon da ba dole ba saboda ƙananan yanki.
Amfani
• Kamfaninmu yana da kayan aikin samar da kayan aiki da kayan aiki masu kyau da kuma layin samarwa. Bugu da ƙari, akwai cikakkun hanyoyin gwaji da tsarin tabbatar da inganci. Duk wannan ba kawai yana ba da garantin wani yawan amfanin ƙasa ba, har ma yana tabbatar da ingancin samfuran mu.
• Tun lokacin da aka kafa, mun shafe shekaru na ƙoƙari wajen haɓakawa da samar da kayan aiki. Ya zuwa yanzu, muna da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ma'aikata don taimaka mana cimma ingantaccen tsarin kasuwanci mai inganci.
• Cibiyar sadarwar mu ta duniya da masana'antu da tallace-tallace sun bazu zuwa da sauran ƙasashen ketare. Ƙaddamar da manyan alamomi ta abokan ciniki, ana sa ran mu fadada tashoshin tallace-tallace da kuma samar da ƙarin sabis na kulawa.
• Kamfaninmu yana da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masu aikin bincike da haɓaka samfuran kayan masarufi. A halin yanzu, muna da samfuran namu da yawa. Don haka, za mu iya ba ku sabis na al'ada.
• Kamfaninmu ya mallaki mafi girman wuri na yanki. Akwai dacewa sufuri, kyawawan yanayin muhalli da albarkatu masu yawa.
Idan kuna son siyan samfuran mu da yawa, jin daɗin tuntuɓar mu.