Aosite, daga baya 1993
Bayaniyaya
Samfurin turawa ne mai ninki uku don buɗe ɗorawa mai ɗaukar ƙwallo mai ɗaukar hoto tare da ƙarfin lodi na 35KG/45KG. An yi shi da farantin karfe da aka yi da tutiya kuma ana iya shigar da shi a cikin nau'ikan aljihuna iri-iri.
Hanyayi na Aikiya
Zane-zane yana da ƙwallayen ƙarfe masu santsi don turawa da jan hankali, ƙarfafa galvanized takardar ƙarfe don ƙarfi da dorewa, bouncer bazara sau biyu don rufewar shiru, layin dogo mai sassa uku don amfanin sararin samaniya, da 50,000 buɗewa da gwajin zagaye na kusa don ƙarfi da dorewa.
Darajar samfur
Samfurin yana da inganci kuma ya sami Izinin Tsarin Gudanar da Ingancin ISO9001, Gwajin Ingancin SGS na Swiss, da Takaddun CE. Yana ba da amsawar abokin ciniki na awa 24 da sabis na ƙwararru.
Amfanin Samfur
Samfurin yana da layuka biyu na ƙwallayen ƙarfe don aiki mai santsi, ƙaƙƙarfan takardar ƙarfe don ɗaukar nauyi mai ƙarfi, na'urar kwantar da hankali don rufewa na shiru, da kuma wani gini mai ɗorewa wanda zai iya jure 50,000 buɗewa da zagaye zagaye.
Shirin Ayuka
Samfurin ya dace don amfani a cikin aljihunan kicin kuma yana iya ɗaukar nauyi har zuwa 45KG. Yana da kyau ga waɗanda ke buƙatar kayan aiki masu inganci da dorewa don ɗakunan tufafinsu, suna tabbatar da ƙwarewa da ƙwarewa.