Aosite, daga baya 1993
Nau'in: Clip a kan 3D damping hinge (hanyoyi biyu)
kusurwar buɗewa: 110°
Diamita na kofin hinge: 35mm
Matsakaicin: Cabinets, itace layman
Ƙarshe: Nickel plated da Copper plated
Babban abu: Ƙarfe mai sanyi
Kamfaninmu yana da ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun ma'aikatan gudanarwa na fasaha da kuma cikakkiyar damar samarwa da kayan aikin dubawa don tabbatarwa da tabbatar da ingancin samfuran. Al'adun Karfe Drawer , Dogon Slide , Gas Struts Pneumatic Lift . Tun da bin falsafar kasuwanci na gaskiya, ƙwarewa, ƙira da jagoranci, muna ƙoƙari don gina alamar karni a cikin masana'antu. Tun da koyaushe muna tsayawa kan ka'idar ɗaukar kimiyya da fasaha azaman jagora, inganci da sabis don rayuwa, muna haɓaka cikin sauri a cikin gasa mai zafi na kasuwa. Muna ba da garantin cewa kowane samfurin za a gwada da kuma cancanta ta kayan aikin gwaji na ƙwararru kafin barin masana'anta.
3
Nau'i | Clip a kan 3D damping hinge (hanyoyi biyu) |
kusurwar buɗewa | 110° |
Diamita na kofin hinge | 35mm |
Iyakar | Cabinets, itace layman |
Ka gama | Nickel plated da Copper plated |
Babban abu | Karfe mai sanyi |
Gyaran sararin rufewa | 0-5mm |
Daidaita zurfin | -2mm/+3mm |
Daidaita tushe (sama/ƙasa) | -2mm/+2mm |
Kofin artiulation tsawo | 12mm |
Girman hako ƙofa | 3-7 mm |
Kaurin kofa | 14-20 mm |
AQ868 kabad hinges * 3D daidaitacce *Baby anti-tunku *Bude kuma tsaya a yadda ake so Komai yadda rufin ƙofar ku yake, jerin hinges na AOSITE koyaushe na iya ba da mafita mai ma'ana ga kowane aikace-aikacen. Hinge tare da ƙirar AQ868 suna da aikin daidaitawa na 3D, natsuwa da kwanciyar hankali, tare da kyawawan sifofi da ƙirar salo, saduwa da ƙa'idodin shigarwa na duniya. Yana iya tasha kyauta tsakanin digiri 45-110, bayan digiri 45 na iya ajiyewa ta atomatik kuma digiri 15 ƙaramin kusurwar buffer wanda ke AOSITE hanyoyi biyu na shirin bidiyo akan 3D daidaitacce mai damping hinge. Tsarin kayan masarufi mai daɗi da ɗorewa, sabon yanayin kayan aikin gida mai daɗi. * Karfi kuma mai dorewa Garanti na buɗewa da lokutan rufewa Inganta Rayuwar Sabis na Furniture * Rage surutu Hana haɓakar hayaniya yadda ya kamata Ƙirƙirar sabuwar duniya a tsaye ta iyali |
PRODUCT DETAILS
Tsarin ciniki 1. Biniya 2. Fahimtar buƙatun abokin ciniki 3. Samar da mafita 4. Sari 5. Shiryawa zane 6. Kusai 7. Umarni/umarni na gwaji 8. ajiya 30% wanda aka riga aka biya 9. Shirya samarwa 10. Ma'aunin daidaitawa 70% 11. Ana lodawa |
Clip ɗin mu na 3D akan Soft Close Kitchen Furniture Hydraulic Concealed Cabinet Hinge ya sami yabo da goyan baya daga abokan ciniki tare da ingantaccen ingancinsa, farashi mai ma'ana, mutunci da kyakkyawan sabis. Barka da abokan ciniki don kira da tuntube mu. Kamfaninmu zai yi muku hidima da zuciya ɗaya bisa ƙa'idar 'abokin ciniki na farko, tabbacin inganci, da sabis na kulawa'. Babban falsafar kasuwanci shine makamin sihirinmu don kafa babban matsayi a cikin masana'antar.