Aosite, daga baya 1993
Nau'i: Tura buɗaɗɗen faifan ƙwallon ƙafa mai ninki uku
Yawan aiki: 45kgs
Girman zaɓi: 250mm-600 mm
Tazarar shigarwa: 12.7±0.2 mm
Ƙarshen bututu: Zinc-plated/ Electrophoresis baki
Abu: Ƙarfafa sanyi birgima karfe takardar
Kauri: 1.0*1.0*1.2mm/1.2*1.2*1.5mm
Aiki: Buɗewa mai laushi, ƙwarewar shiru
Tare da ci gaba da canje-canje a cikin buƙatun kasuwa, samfuranmu ana sabunta su akai-akai kuma ana haɓaka su, ta yadda aikin na nunin faifai na rufe kai , tura hannuwa sama , knobs rike kitchen cabinet a ko da yaushe a kan gaba a cikin masana'antu. Kamfaninmu yana ɗaukar biyan bukatun abokan ciniki da yawa a matsayin alhakin kansa. Muna ɗaukar ƙirƙira ƙima ga abokan ciniki a matsayin tsarin kasuwanci kuma da zuciya ɗaya muna ba da samfuran samfuran haɗin gwiwa da sabis masu inganci don abokan ciniki Muna alfahari da bayar da ƙima, sabis, mutunci da samfuran inganci. Za a iya auna sabis na abokin ciniki da gamsuwa ta hanyar kasuwancin maimaitawa mai ƙarfi, da adadin abokan cinikin da suka kasance tare da mu tun farkon farawa. Don samun ƙarin kasuwanci. Za mu iya daidai fahimtar bukatun abokin ciniki da ƙirƙirar samfuran waɗanda kasuwa ke maraba da su sosai.
Nau'i | Tura buɗaɗɗen faifan ƙwallon ƙafa mai ninki uku |
Ƙarfin lodi | 45kgs |
Girman zaɓi | 250mm-600mm |
Tazarar shigarwa | 12.7 ± 0.2mm |
Ƙarshen bututu | Zinc-plated/Electrophoresis baki |
Nazari | Ƙarfafa sanyi birgima karfe takardar |
Ƙaswa | 1.0*1.0*1.2mm/1.2*1.2*1.5mm |
Tini | Buɗewa mai laushi, ƙwarewar shiru |
Fasalolin faifan Drawer Lokacin da aka rufe aljihun tebur zuwa nesa na ƙarshe, zai yi amfani da matsa lamba na hydraulic don rage saurin gudu, rage tasirin tasiri da samar da sakamako mai daɗi lokacin rufewa. Ko da kun tura aljihun tebur da ƙarfi, zai rufe a hankali don tabbatar da cikakkiyar motsi a hankali. Ya ƙunshi ƙayyadaddun dogo, tsakiyar dogo, dogo mai motsi, ƙwallaye, kama da buffer, wanda a cikinsa an shirya buffer a cikin tsayayyen dogo; Makullin ya ƙunshi sandar fistan, harsashi da fistan, inda aka samar da fistan tare da rami da rami; lokacin da sandar fistan ta kora fistan don motsawa, ruwa zai iya gudana daga wannan gefe zuwa wancan gefen ta ramin don ya taka rawar daskarewa. Yawanci ana amfani da shi don ayyukan ture-turen aljihun aljihu. Ikon samarwa: 4000000 Saiti/Saiti kowane wata Cikakkun bayanai: 15sets/ctn Port: Guangzhou |
PRODUCT DETAILS
ODM SERVICE 1. Biniya 2. Fahimtar buƙatun abokin ciniki 3. Samar da mafita 4. Sari 5. Shiryawa zane 6. Kusai 7. Umarni/umarni na gwaji 8. ajiya 30% wanda aka riga aka biya 9. Shirya samarwa 10. Ma'aunin daidaitawa 70% 11. Ana lodawa |
Dangane da haɓaka tambarin mu, mun kuma yi bincike da haɓaka nau'ikan Dutsen Dutsen Side na 45 mm don Buɗe Slide Drawer a kan kari bisa ga buƙatun kasuwa da buƙatun mai amfani. Za mu ci gaba da biyan bukatun abokan cinikinmu tare da mutuncinmu na gaskiya, fasahar ci gaba, ingantaccen inganci da sabis mai gamsarwa. Tsarin aiki da aka tsara zai iya haɗa ayyukan kamfaninmu tare da hangen nesa, ta haka zai sa duk ma'aikata suyi aiki tuƙuru don cimma burin da aka tsara.