Lambar samfur: AQ-862
Nau'in: Clip a kan hinge damping na ruwa (hanyoyi biyu)
kusurwar buɗewa: 110°
Diamita na kofin hinge: 35mm
Matsakaicin: Cabinets, itace layman
Ƙarshe: Nickel plated da Copper plated
Babban abu: Ƙarfe mai sanyi
An kafa kamfaninmu da nufin samar da mafi kyawun inganci Rubutun Ƙwallon Ƙwallon Ƙwaƙwalwa Uku , Bututun iskar gas , Tsohon Damping Hinge a farashin gasa da kuma tabbatar da mafi kyawun sabis ga duk abokan ciniki. A cikin shekarun da suka gabata, muna bin falsafar kasuwanci na 'haɗin kai da nasara' tare da kyakkyawan hali, samar da masu amfani da ingantacciyar inganci da cikakkiyar sabis, kuma masu amfani a gida da waje sun amince da su sosai. Muna ba da zaɓi mai ban mamaki na samfurori masu inganci. Za mu zama mafi kyawun zaɓinku. Ka'idar 'jagoranci mai inganci' tana gudana ta dukkan sassan kasuwanci na haɓaka samfura, samarwa, tallace-tallace da sabis na tallace-tallace.
Nau'i | Clip a kan hinge damping na ruwa (hanyoyi biyu) |
kusurwar buɗewa | 110° |
Diamita na kofin hinge | 35mm |
Iyakar | Cabinets, itace layman |
Ka gama | Nickel plated da Copper plated |
Babban abu | Karfe mai sanyi |
Gyaran sararin rufewa | 0-5mm |
Daidaita zurfin | -3mm/+4mm |
Daidaita tushe (sama/ƙasa) | -2mm/+2mm |
Kofin artiulation tsawo | 12mm |
Girman hako ƙofa | 3-7 mm |
Kaurin kofa | 14-20 mm |
PRODUCT ADVANTAGE: Tare da plated mai cirewa. Good Anti-tsatsa Ability. Gwajin Gishiri na Awa 48. FUNCTIONAL DESCRIPTION: Hannun ya yi gwajin gwajin gishiri na sa'o'i 48. Yana da ƙarfi juriya na tsatsa. Haɗin sassan ta hanyar magani mai zafi, ba sauƙin lalacewa ba. Tsarin plating shine 1.5μm tagulla plating da 1.5μm nickel plating. |
PRODUCT DETAILS
Sukurori mai girma biyu | |
Ƙarfafa hannu | |
Shirye-shiryen farantin | |
|
15° SOFT CLOSE
| |
Diamita na kofin hinge shine 35mm |
WHO ARE WE? AOSITE yana goyan bayan tsarin kayan masarufi na asali don dacewa da shigarwar hukuma daban-daban; Yana amfani da fasahar damping hydraulic don ƙirƙirar gida natsuwa. AOSITE zai zama mafi ƙwarewa, yana yin ƙoƙari mafi girma don kafa kansa a matsayin babban alama a fagen kayan aikin gida a China! |
Tare da wannan taken a zuciya, mun zama ɗaya daga cikin mafi yuwuwar haɓaka fasahar fasaha, ingantaccen farashi, da masana'antun masu fa'ida don AQ866 Clip-on taushi rufewar Maɓallin rufewa cike da rufin da aka ɓoye da ƙarfi na hydraulic damping 35mm Kitchen kofa hinge. hanyar biyu). A zamanin yau, kasuwancinmu yana rufe ko'ina cikin duniya, tare da abokan ciniki daga wasu sanannun masana'antu kuma sun himmatu don bincika sabbin kasuwanni a hankali. Muna haɗa ra'ayi na al'adu a cikin dukkanin abubuwan da ake samarwa da kuma sarrafa ingancin.
Zanga-zangar: +86 13929893479
Whatsapp: +86 13929893479
Email:: aosite01@aosite.com
Adireshin: Jinsheng Industrial Park, Jinli Town, gundumar Gaoyao, birnin Zhaoqing, Guangdong, Sin