Aosite, daga baya 1993
Nau'in: Hinge mai damping na hydraulic mara rabuwa
kusurwar buɗewa: 100°
Diamita na kofin hinge: 35mm
Matsakaicin: ƙofar majalisar katako
Ƙarshen bututu: Nickel plated
Babban abu: Ƙarfe mai sanyi
Mun dage kan ingantaccen sarrafawa farawa daga kowane bangare, mai da hankali kan kowane dalla-dalla, samar da abokan ciniki abin dogaro, inganci da inganci. Clip Kan 3d Hinge , Furniture Damping Hinge , Gas Struts Lid Stay Dago . Muna daraja inganci a matsayin rayuwa, ci gaba da gabatar da kayan aikin samar da ci gaba, haɓakawa da horar da fitattun ma'aikatan fasaha. Mun shirya don ba ku amsa a cikin sa'o'i 24 da yawa jim kaɗan bayan karɓar buƙatar mutum da kuma haɓaka fa'idodi marasa iyaka da tsari na juna tare da iyakoki. A cikin layi tare da ka'idar bautar abokan ciniki, fa'idar juna da nasara, mun yi alkawarin samun ƙarin riba a gare ku tare da mafi kyawun halayen sabis, mafi kyawun ra'ayi na sabis da ƙungiyar sabis na ƙwararru.
Nau'i | Hannun damping na hydraulic mara rabuwa |
kusurwar buɗewa | 100° |
Diamita na kofin hinge | 35mm |
Iyakar | katako katako ƙofar |
Ƙarshen bututu | Nikel plated |
Babban abu | Karfe mai sanyi |
Gyaran sararin rufewa | 0-5mm |
Daidaita zurfin | -2mm/+3.5mm |
Daidaita tushe (sama/ƙasa) | -2mm/+2mm |
Kofin artiulation tsawo | 12mm |
Girman hako ƙofa | 3-7 mm |
Kaurin kofa | 16-20 mm |
PRODUCT DETAILS
TWO-DIMENSIONAL SCEW Ana amfani da madaidaicin dunƙule don daidaitawar nesa, ta yadda bangarorin biyu na ƙofar majalisar zai iya zama mafi dacewa. | |
Dunƙule Gabaɗaya hinge ya zo tare da sukurori biyu, waɗanda ke na daidaita sukuku, babba da ƙananan daidaita sukuku, gaba da baya daidaita sukurori. Sabuwar hinge kuma tana da skru masu daidaitawa na hagu da dama, kamar Aosite na daidaita hinge mai girma uku. Yi amfani da screwdriver don daidaita manyan sukukuwan daidaitawa na sama da na ƙasa sau uku zuwa huɗu tare da ɗan ƙarfi, sannan ka sauke sukulan don bincika ko haƙoran hannun hinge sun lalace. Idan masana'anta ba su da isasshen madaidaicin hakora, yana da sauƙin zame zaren, ko kuma ba za a iya murƙushe shi ba. * Karamin girma, babban iyawa da tsayin daka sune ainihin basira. An yi guntun haɗin gwiwa da ƙarfe mai ƙarfi, kuma hinges biyu na kofa ɗaya suna ɗaukar 30KG a tsaye. * Dorewa, ingantaccen inganci har yanzu yana da kyau kamar sabo. Rayuwar gwajin samfur> sau 80,000 |
Muna tunanin abin da abokan ciniki ke tunani, gaggawar gaggawa don yin aiki daga buƙatun matsayin abokin ciniki na ka'idar, yana ba da damar B02A Furniture Hardware Daidaitacce na Karfe Karfe Hinges Kitchen Cabinet Door Hinge Damper Hinges. Saboda kyakkyawan suna, abokan cinikinmu suna karuwa kuma kasuwar mu ma tana fadadawa. Tun farkon farawa, koyaushe muna bin manufar bautar al'umma tare da kimiyya da fasaha, kuma babban burin shine samar da samfuran inganci da sabis mafi kyau tare da babban farashi ga abokan ciniki.