loading

Aosite, daga baya 1993

45° Slide-on Special Angle Hinge: Sauƙin Shigarwa, Hanya Biyu – Masu Kera 1
45° Slide-on Special Angle Hinge: Sauƙin Shigarwa, Hanya Biyu – Masu Kera 1

45° Slide-on Special Angle Hinge: Sauƙin Shigarwa, Hanya Biyu – Masu Kera

Nau'in: Clip-on Special- Mala'ikan Damping Hinge
kusurwar buɗewa: 45°
Diamita na kofin hinge: 35mm
Ƙarshen bututu: Nickel plated
Babban abu: Ƙarfe mai sanyi

bincike

Kamfaninmu yana samar da kayan aiki ta atomatik da kayan aikin gwaji na ci gaba, kuma muna ci gaba da inganta ingancin Hannun Akwatin , Clip Kan 3d Daidaitacce Hinge , kusurwa ta musamman 45° Hinge tare da tsarin sarrafa ingancin sauti. Muna ɗaukar daidaitaccen tsarin aiki na kasuwanci da farashi mai matukar fa'ida don samar muku da ingantaccen samfurin. Kuma za mu iya ba da damar a kan neman kowane samfur tare da abokan ciniki' bukatun. Ana yabon mu a cikin masana'antu iri ɗaya a gida da waje don kyakkyawan inganci, farashi mai araha da sabis mai inganci. Kayayyakinmu suna siyarwa da kyau a duk faɗin duniya. Shekaru da yawa, kamfaninmu yana bin falsafar kasuwanci na 'abokin ciniki na farko, gaskiya na farko', ɗaukar 'ingancin farko, mai da hankali kan sabis' azaman ƙimar mahimmanci, manne wa kasuwa-daidaitacce kuma shiga kasuwa tare da samfuran inganci.

45° Slide-on Special Angle Hinge: Sauƙin Shigarwa, Hanya Biyu – Masu Kera 2

45° Slide-on Special Angle Hinge: Sauƙin Shigarwa, Hanya Biyu – Masu Kera 3

45° Slide-on Special Angle Hinge: Sauƙin Shigarwa, Hanya Biyu – Masu Kera 4


Nau'i

Clip-on Na Musamman-Mala'ika Mai Ruwa Damping Hinge

kusurwar buɗewa

45°

Diamita na kofin hinge

35mm

Ƙarshen bututu

Nikel plated

Babban abu

Karfe mai sanyi

Gyaran sararin rufewa

0-5mm

Daidaita zurfin

-2mm/+3.5mm

Daidaita tushe (sama/ƙasa)

-2mm/+2mm

Kofin artiulation tsawo

11.3mm

Girman hako ƙofa

3-7 mm

Kaurin kofa

14-20 mm

PRODUCT DETAILS


45° Slide-on Special Angle Hinge: Sauƙin Shigarwa, Hanya Biyu – Masu Kera 545° Slide-on Special Angle Hinge: Sauƙin Shigarwa, Hanya Biyu – Masu Kera 6

TWO-DIMENSIONAL SCREW

Ana amfani da dunƙule mai daidaitacce don nisa

daidaitawa, ta yadda bangarorin biyu na majalisar ministoci

ƙofar zai iya zama mafi dacewa.

EXTRA THICK STEEL SHEET

Kaurin hinge daga gare mu ya ninka fiye da

kasuwa na yanzu, wanda zai iya ƙarfafawa

rayuwar sabis na hinge.

45° Slide-on Special Angle Hinge: Sauƙin Shigarwa, Hanya Biyu – Masu Kera 745° Slide-on Special Angle Hinge: Sauƙin Shigarwa, Hanya Biyu – Masu Kera 8

SUPERIOR CONNECTOR

Adopting da high quality karfe connector, ba

sauki lalacewa.

HYDRAULIC CYLINDER

Na'urar buffer na hydraulic yana yin kyakkyawan tasiri na shiru

muhalli.

45° Slide-on Special Angle Hinge: Sauƙin Shigarwa, Hanya Biyu – Masu Kera 9
45° Slide-on Special Angle Hinge: Sauƙin Shigarwa, Hanya Biyu – Masu Kera 10
BOOSTER ARM

Ƙarin kauri karfe takardar yana ƙara ƙarfin aiki

da kuma rayuwar sabis.

AOSITE LOGO

An buga tambari a bayyane, an tabbatar da garanti

na samfuranmu.


Bambanci tsakanin a mai kyau hinge da mara kyau

Bude hinge a digiri 95 kuma latsa ɓangarorin biyu na hinge da hannuwanku.

Lura cewa ganyen bazara mai goyan baya baya lalacewa ko karye. Yana da ƙarfi sosai

samfurin tare da ingantaccen inganci. Marasa ingantattun hinges suna da ɗan gajeren rayuwar sabis kuma suna da sauƙi

su fadi. Misali, kofofin majalisar da akwatunan rataye sun fadi saboda rashin ingancin hinge.


INSTALLATION DIAGRAM

45° Slide-on Special Angle Hinge: Sauƙin Shigarwa, Hanya Biyu – Masu Kera 11

Dangane da bayanan shigarwa, hakowa a daidai matsayi na

bakin kofa

Sanya kofin hinge.
45° Slide-on Special Angle Hinge: Sauƙin Shigarwa, Hanya Biyu – Masu Kera 12


Bisa ga shigarwa

data, hawa tushe don haɗi

kofar majalisar.

Daidaita dunƙule baya don daidaita kofa

gibi.

Duba budewa da rufewa.


45° Slide-on Special Angle Hinge: Sauƙin Shigarwa, Hanya Biyu – Masu Kera 13


45° Slide-on Special Angle Hinge: Sauƙin Shigarwa, Hanya Biyu – Masu Kera 14

45° Slide-on Special Angle Hinge: Sauƙin Shigarwa, Hanya Biyu – Masu Kera 15

45° Slide-on Special Angle Hinge: Sauƙin Shigarwa, Hanya Biyu – Masu Kera 16

45° Slide-on Special Angle Hinge: Sauƙin Shigarwa, Hanya Biyu – Masu Kera 17

45° Slide-on Special Angle Hinge: Sauƙin Shigarwa, Hanya Biyu – Masu Kera 18

45° Slide-on Special Angle Hinge: Sauƙin Shigarwa, Hanya Biyu – Masu Kera 19

45° Slide-on Special Angle Hinge: Sauƙin Shigarwa, Hanya Biyu – Masu Kera 20

TRANSACTION PROCESS

1. Biniya

2. Fahimtar buƙatun abokin ciniki

3. Samar da mafita

4. Sari

5. Marufi Design

6. Kusai

7. Umarni/umarni na gwaji

8. ajiya 30% wanda aka riga aka biya

9. Shirya samarwa

10. Ma'aunin daidaitawa 70%

11. Ana lodawa


45° Slide-on Special Angle Hinge: Sauƙin Shigarwa, Hanya Biyu – Masu Kera 21

45° Slide-on Special Angle Hinge: Sauƙin Shigarwa, Hanya Biyu – Masu Kera 22


45° Slide-on Special Angle Hinge: Sauƙin Shigarwa, Hanya Biyu – Masu Kera 23


Ma'aikatanmu koyaushe suna cikin ruhun 'ci gaba da haɓakawa da haɓaka', kuma tare da samfuran inganci, farashi mai kyau da sabis na tallace-tallace masu kyau, muna ƙoƙarin cin amanar kowane abokin ciniki don BT201-45 ° Slide-on na musamman-kusurwa mai sauƙi. shigar hinge hanya biyu. Maraba da duk masu siye masu kyau suna ba da cikakkun bayanai na samfura da ra'ayoyi tare da mu !! Samar da Ingantattun Kaya, Kyakkyawan Sabis, Gasar Farashi da Isar da Gaggawa.

Tuntube mu
Muna maraba da zane-zane na al'ada da ra'ayoyi kuma muna iya amfani da takamaiman bukatun. Don ƙarin bayani, don Allah ziyarci shafin yanar gizon ko tuntuɓar mu kai tsaye tare da tambayoyi ko tambayoyi.
Babu bayanai
Babu bayanai

 Saita ma'auni a cikin alamar gida

Customer service
detect