Nau'in: Clip a kan hinge damping na ruwa (hanyoyi biyu)
kusurwar buɗewa: 110°
Diamita na kofin hinge: 35mm
Matsakaicin: Cabinets, itace layman
Ƙarshe: Nickel plated da Copper plated
Babban abu: Ƙarfe mai sanyi
A cikin aiwatar da ci gaba, kamfaninmu ya ƙaddamar da ainihin al'adun gargajiya na 'sabis da inganci, haɓakar gudanarwa da inganci', da ƙera ƙira mai inganci. karfen kofar hinge , Canjin Gas na Cabinet , Hinge Buffer na Hydraulic don ba da gudummawa da biyan al'umma a cikin ci gaba da ci gaba da haɓakawa da haɓakawa. Amincinmu da alkawuranmu sun kasance cikin girmamawa a hidimar ku. Mun jagoranci sabis na tsayawa ɗaya na masana'antar, muna bin ainihin falsafar ɗaukar ƙimar abokin ciniki azaman tushe. Kullum muna tunawa da nauyin zamantakewar da muke da shi kuma muna da cikakkiyar masaniya game da nauyin ci gabanmu. Muna gabatar da fasahar ci gaba na ƙasashen waje da rayayye kuma muna ci gaba da haɓakawa da kammala samfuran mu.
Nau'i | Clip a kan hinge damping na hydraulic (hanyoyi biyu) |
kusurwar buɗewa | 110° |
Diamita na kofin hinge | 35mm |
Iyakar | Cabinets, itace layman |
Ka gama | Nickel plated da Copper plated |
Babban abu | Karfe mai sanyi |
Gyaran sararin rufewa | 0-5mm |
Daidaita zurfin | -2mm/+2mm |
Daidaita tushe (sama/ƙasa) | -2mm/+2mm |
Kofin artiulation tsawo | 12mm |
Girman hako ƙofa | 3-7 mm |
Kaurin kofa | 14-20 mm |
PRODUCT ADVANTAGE: Maɓalli mai ɓoye tare da cikakken rufi. Tare da tushe mai cirewa. Daidaita kai tsaye ba tare da rabuwa ba. FUNCTIONAL DESCRIPTION: AQ866 Ƙofar majalisar ministocin dafa abinci iri ɗaya ce ta haɓakawa. Hana ƙofofin majalisa daga rufewa tare da haɗaɗɗen fasaha mai laushi mai laushi daga aosite. |
PRODUCT DETAILS
An yi shi da ƙarfe mai sanyi tare da ƙarewar nickel don dorewa mai dorewa | |
Ya dace da takardar shaidar ISO9001 | |
Baby anti-tunko kwantar da hankali shiru kusa | |
An yi niyya don amfani tare da kabad ɗin salo marasa tsari |
WHO ARE WE? Kasuwar gida tana gabatar da buƙatu mafi girma na kayan aiki. AOSITE ya kasance yana tsaye a cikin sabon yanayin masana'antu. Yin amfani da ingantacciyar fasaha da fasaha mai ƙima don gina sabbin koyaswar ingancin kayan aiki. Fitowar hinges biyu sun haɓaka hinges na al'ada. Hana haɓakar hayaniya yadda ya kamata. Ƙirƙirar sabuwar duniyar tsayayyen iyali. |
Muna da mafi kyawun layin samarwa na Factory Kai tsaye Kitchen Heavy Duty Cabinet Door Hinge for Sale a halin yanzu, wanda ke ba da garantin inganci don saduwa da ƙa'idodin masana'antu da ƙayyadaddun bayanai. Mahimman ƙimar mu shine tushen abokin ciniki, ci gaba da haɓakawa, gaskiya, ƙwarewa, da aiki tare. Muna iya haɓaka sabbin samfuran ci gaba zuwa matsayi mafi girma don biyan bukatun abokan ciniki daban-daban.
Zanga-zangar: +86 13929893479
Whatsapp: +86 13929893479
Email:: aosite01@aosite.com
Adireshin: Jinsheng Industrial Park, Jinli Town, gundumar Gaoyao, birnin Zhaoqing, Guangdong, Sin