Samfurin sunan: UP01
Nau'in: Al'aurar bangon bango biyu
Yawan aiki: 35kgs
Girman zaɓi: 270mm-550mm
Tsawon: Sama da ƙasa ±5mm, hagu da dama ±3mm
Launi na zaɓi: Azurfa / Fari
Abu: Ƙarfafa sanyi birgima karfe takardar
Shigarwa: Babu buƙatar kayan aiki, zai iya shigar da sauri da cire aljihun tebur
Dangane da buƙatun kasuwa, kamfaninmu yana aiki hannu da hannu tare da kamfanoni don magance matsaloli daban-daban da aka samu a cikin samarwa. Dogaro da binciken kimiyya da fasaha, muna samar da inganci iri-iri Al'adun Karfe Drawer , 40mm Gishiri , hinges kofa . Tare da kyakkyawar fasaharmu da kyakkyawan suna, mun kafa dangantakar abokantaka ta dogon lokaci tare da manyan kamfanoni na cikin gida da na waje, kuma mun haɓaka haɗin gwiwa a fannoni daban-daban ta hanyar haɗa albarkatu masu inganci. Kullum muna bin manufar sabis na farko na abokin ciniki. Tare da cikakken tsarin sabis na tallace-tallace a cikin dukan tsarin tallace-tallace da aka riga aka yi, sake siyarwa da kuma bayan tallace-tallace, muna ƙoƙarin mafi kyawun mu don samar da abokan ciniki tare da ayyuka masu mahimmanci. Muna maraba da abokai daga kowane fanni na rayuwa don ziyarta da yin shawarwari.
A cikin falo, Hakanan zaka iya amfani da akwatin siriri na Aosite don ƙirƙirar zane-zane don sanya tsarin nishaɗin gani da sauti, rikodin, fayafai, da sauransu. Kyakkyawan aikin zamiya, ginanniyar damping da taushi da rufewar shiru.
Idan kun fi son ƙarancin kayan daki na falo, zaku iya zaɓar akwatin siririyar Aosite kai tsaye. Yana ɗaukar duk kayan ƙarfe don kawo mafi kyawun rubutu. Shine zaɓi na farko don manyan aljihunan kayan daki.
Riding famfo wani farantin karfe ne mai Layer uku tare da ginanniyar damping, wanda kuma aka sani da famfo damping na alatu. Shi ne mafi kyawun kayan haɗin kayan masarufi da ake amfani da shi a cikin ɗakin dafa abinci, tufafi, aljihun tebur da sauransu.
akwatin siririyar aosite
Sake ƙayyadaddun alatu mai laushi
Siffa mafi ƙanƙanta da aiki mai ƙarfi
Kyakkyawan aiki, inganci mai inganci da ƙarancin farashi
Ƙi yin tambayoyin zaɓi da yawa
Yi duka
Ƙirar bakin ciki mai kunkuntar gefen ƙira, jiyya na ƙarshe
13mm matsananci-bakin ciki madaidaiciya madaidaiciya, cikakken shimfidawa, 100% sararin ajiya, babban aikin ajiya da ingantaccen ƙwarewar amfani. Matsakaicin fasahar jiyya ta fuskar bangon waya yana da haske, mai daɗi da sauƙi, tare da jin daɗin hannu. Ya fi kyan ado tare da duk salon gida na gidan.
A hankali turawa da ja, taushi da shiru
40kg super tsauri mai ɗaukar nauyi, 80000 buɗewa da gwaje-gwaje na rufewa da ƙarfi mai ƙarfi kewaye da nailan abin nadi damping tabbatar da cewa aljihun tebur ɗin yana da ƙarfi kuma mai santsi koda ƙarƙashin cikakken kaya. Na'urar damping mai inganci na iya rage tasirin tasirin yadda ya kamata, ta yadda za a iya rufe aljihun tebur a hankali; Tsarin bebe yana tabbatar da cewa an ture aljihun tebur kuma an ja shi cikin nutsuwa da kwanciyar hankali.
Launi biyu da ƙayyadaddun ƙayyadaddun abubuwa huɗu don saduwa da ɗimbin buƙatun abokan ciniki
Za'a iya zaɓar launi na fari / baƙin ƙarfe launin toka don saduwa da ƙirar zamani mai sauƙi mai sauƙi na zamani. Ana iya daidaita shi tare da ƙaramin ƙarami, matsakaicin ƙarami, babban bang da ƙira mai tsayi mai tsayi don fahimtar ɗimbin mafita na aljihun tebur, waɗanda matasa ke fifita su kuma suna sa kayan aiki da bayyanar su daidai daidai.
Maɓalli ɗaya na kwancewa, dacewa da sauri
Daidaita panel mai girma biyu, sama da ƙasa daidaitawa na 1.5mm, hagu da dama daidaitacce na 1.5mm, mai taimakawa panel shigarwa na aljihun tebur da maɓalli mai sauri, ta yadda layin dogo zai iya gane saurin matsayi, saurin shigarwa da aikin rarrabawa, ba tare da kayan aiki ba, ɗaya. maɓalli na tarwatsawa, wanda zai iya inganta ingantaccen shigarwa yadda ya kamata.
Ƙwarewa ta ƙarshe ta ta'allaka ne a cikin sanya kanku a matsayin abokan ciniki, ƙoƙarin magance matsalolin abokan ciniki da saduwa da bukatun abokan ciniki na jiki da tunani.
Kamfaninmu yana ba da shawarar falsafar kasuwanci na 'gaskiya, pragmatism, da inganci', kuma ya himmatu ga ƙira, samarwa, da siyar da kowane nau'in Fgv Type Cabinet Hardware Drawer Slide, yana ba abokan ciniki ingantaccen sabis da samfuran inganci. Gamsar da abokin ciniki shine jagororin sabis ɗin mu. Muna maraba da duk abokan ciniki masu sha'awar tuntuɓar mu don ƙarin bayani. Hasashen gama gari yana nuna burin da ake sa ran cimma a cikin wani ɗan lokaci, wanda shine hoto ko yanayin da ƴan ƙungiyar ke rabawa.