Nau'in: Kafaffen nau'in hinge na al'ada (hanya ɗaya)
kusurwar buɗewa: 105°
Diamita na kofin hinge: 35mm
Matsakaicin: Cabinets, itace layma
Ƙarshen bututu: Nickel plated
Babban abu: Ƙarfe mai sanyi
Burinmu koyaushe shine don gamsar da abokan cinikinmu ta hanyar ba da tallafin zinare, ƙimar mafi girma da inganci don Rabin Janye Slide , Akwatin Drawer Slide , Zamewa Kan Hinge na Kayan Aiki . Za mu ƙirƙira muku tsarin tallace-tallace na zamani, gami da haɓaka kasuwa, sarrafa tallace-tallace, sarrafa gamsuwar abokin ciniki, horar da ƙwararrun ma'aikata, ƙirar ƙirar riba da sauran tsarin. Sa ido ga nan gaba, muna cike da tabbaci, manufa da sha'awa. Za mu ɗauki 'ƙirƙirar masana'anta na ƙarni da gina tambari na ƙarni' a matsayin manufar mu, tare da ruhun juriya, za mu ci gaba da gina kyakkyawar sana'a kuma mu ci gaba! Muna da ƙwararrun ƙira da bincike na fasaha da ƙungiyar haɓakawa, kuma mun kafa cikakkiyar tsarin sarrafa samarwa, gudanarwa mai inganci, sarrafa tallace-tallace da tsarin sarrafa sabis.
Nau'i | Kafaffen nau'in hinge na al'ada (hanya ɗaya) |
kusurwar buɗewa | 105° |
Diamita na kofin hinge | 35mm |
Iyakar | Cabinets, itace layma |
Ƙarshen bututu | Nikel plated |
Babban abu | Karfe mai sanyi |
Gyaran sararin rufewa | 0-5mm |
Daidaita zurfin | -2mm/+3.5mm |
Daidaita tushe (sama/ƙasa) | -2mm/+2mm |
Kofin artiulation tsawo | 11.3mm |
Girman hako ƙofa | 3-7 mm |
Kaurin kofa | 14-20 mm |
B02A REINFORCE TYPE HINGE: Wannan nau'in hinge kuma yana cikin ba tare da hinge na hydraulic ba, don haka ba zai iya yin laushin rufewa ba. muna kiran samfurin B02A hanya ɗaya ta ƙarfafa nau'in hinge. Matsayinmu Ya Haɗa da hinges, faranti masu hawa. Ana siyar da sukurori da iyakoki na ado daban. HOW TO CHOOSE COLD ROLLED STEEL STAINLESS STEEL? Zaɓin ƙarfe mai birgima mai sanyi da bakin karfe ya kamata ya bambanta da yanayin amfani, idan a wuraren damp. Misali, ana amfani da bakin karfe a dafa abinci da ban daki, in ba haka ba ana iya amfani da karfe mai sanyi a nazarin dakin kwana. |
PRODUCT DETAILS
PRODUCTS STRUCTURE
ADJUST NG THE DOOR FRONT/ BACK Girman ratar ana daidaita shi ta sukurori. | ADJUSTING COVER OF DOOR Maɓallin hagu/dama sun daidaita 0-5 mm. | ||
AOSITE LOGO Ana samun bayyanannen AOSITE anti-jabu LOGO a cikin kofin filastik. | SUPERIOR CONNECTOR Dauke da ƙarfe mai inganci mai haɗawa, ba sauƙin lalacewa ba. | ||
PRODUCTION DATE Kyakkyawan ingancin samfurin, kin amincewa da duk wani matsala masu inganci. | BOOSTER ARM Extra m karfe takardar ƙara da iya aiki da rayuwar sabis. | ||
A matsayin hanyar da za mu gabatar muku da sauƙi da haɓaka kasuwancinmu, muna kuma da masu dubawa a cikin Ma'aikata na QC kuma muna ba ku tabbacin goyon bayanmu mafi girma da mafita don Waƙoƙin Ƙofar Zamiya Mai Kyau don Talla. Ba ma mai da hankali kan yawan arzikin da za mu iya samu, a maimakon haka muna nufin samun babban suna kuma a san mu da kayanmu. Samfuran mu da ayyukanmu duk sun dogara ne akan biyan bukatun abokan ciniki.
Zanga-zangar: +86 13929893479
Whatsapp: +86 13929893479
Email:: aosite01@aosite.com
Adireshin: Jinsheng Industrial Park, Jinli Town, gundumar Gaoyao, birnin Zhaoqing, Guangdong, Sin