loading

Aosite, daga baya 1993

Masu Kera Kayan Kayan Ajiye - Ƙarfin Gas Na Farko Don Ƙarfafawa a Gadaje da Gadajen bango 1
Masu Kera Kayan Kayan Ajiye - Ƙarfin Gas Na Farko Don Ƙarfafawa a Gadaje da Gadajen bango 1

Masu Kera Kayan Kayan Ajiye - Ƙarfin Gas Na Farko Don Ƙarfafawa a Gadaje da Gadajen bango

Menene Gas Springs? Maɓuɓɓugan iskar gas nau'ikan hanyoyin ɗagawa ne na hydro-pneumatic (wanda ya ƙunshi duka gas da ruwa) hanyoyin ɗagawa waɗanda ke taimaka mana tadawa, ragewa da tallafawa abubuwa masu nauyi ko masu wahala cikin sauƙi. Suna’an fi ganin su a cikin nau'ikan kayan aikin kofa daban-daban, amma yuwuwar amfani da su na kusa...

bincike

A matsayin ƙwararren mai ba da kayayyaki, kamfaninmu shine mafi kyawun zaɓi don manufa da farashi mai inganci da inganci Hankaɓa , kitchens rikewa , boye hinges marasa ganuwa . Za mu ba da sabis na dare da rana kuma za mu inganta sabis koyaushe. Manufarmu ita ce samar da samfurori masu inganci a farashi masu gasa, da sabis na inganci ga abokan ciniki a duniya. Muna ba da shawarar bincike da aikace-aikacen tallace-tallace na zamani kuma muna haɓaka tare da abokan cinikinmu a cikin jagora da ingantacciyar biyan bukatun abokin ciniki.

Masu Kera Kayan Kayan Ajiye - Ƙarfin Gas Na Farko Don Ƙarfafawa a Gadaje da Gadajen bango 2Masu Kera Kayan Kayan Ajiye - Ƙarfin Gas Na Farko Don Ƙarfafawa a Gadaje da Gadajen bango 3

Menene Gas Springs?

Maɓuɓɓugan iskar gas nau'ikan hanyoyin ɗagawa ne na hydro-pneumatic (wanda ya ƙunshi duka gas da ruwa) hanyoyin ɗagawa waɗanda ke taimaka mana tadawa, ragewa da tallafawa abubuwa masu nauyi ko masu wahala cikin sauƙi.


An fi ganin su a cikin jeri daban-daban na kayan aikin kofa, amma yuwuwar amfani da su ba su da iyaka. A cikin amfani da yau da kullun, yanzu ana samun maɓuɓɓugan iskar gas a cikin majalisar ministoci, suna tallafawa kujeru da tebura masu daidaitawa, akan kowane nau'in ƙyanƙyashe masu sauƙin buɗewa da bangarori, har ma a cikin ƙananan na'urorin lantarki.


Kamar yadda sunan ke nunawa, waɗannan maɓuɓɓugan ruwa sun dogara da iskar gas mai ƙarfi - tare da wasu man mai - don tallafawa ko adawa da kewayon sojojin waje. Gas ɗin da aka matsa yana ba da hanyar sarrafawa ta adanawa da sakewa makamashi azaman santsi, motsi mai laushi, canjawa ta hanyar fistan mai zamewa da sanda.


Hakanan ana kiran su da iskar gas, raguna ko dampers, kodayake wasu daga cikin waɗannan sharuɗɗan suna nuna takamaiman saiti na abubuwan marmaro na iskar gas, daidaitawa da amfani da aka yi niyya. Maganar fasaha, ana amfani da madaidaicin tushen iskar gas don tallafawa abubuwa yayin da suke motsawa, ana amfani da damper na iskar gas don sarrafawa ko iyakance wannan motsi, kuma maɓuɓɓugar iskar gas ɗin damped tana ƙoƙarin ɗaukar ɗan duka biyun.

Masu Kera Kayan Kayan Ajiye - Ƙarfin Gas Na Farko Don Ƙarfafawa a Gadaje da Gadajen bango 4Masu Kera Kayan Kayan Ajiye - Ƙarfin Gas Na Farko Don Ƙarfafawa a Gadaje da Gadajen bango 5

Masu Kera Kayan Kayan Ajiye - Ƙarfin Gas Na Farko Don Ƙarfafawa a Gadaje da Gadajen bango 6Masu Kera Kayan Kayan Ajiye - Ƙarfin Gas Na Farko Don Ƙarfafawa a Gadaje da Gadajen bango 7

Masu Kera Kayan Kayan Ajiye - Ƙarfin Gas Na Farko Don Ƙarfafawa a Gadaje da Gadajen bango 8Masu Kera Kayan Kayan Ajiye - Ƙarfin Gas Na Farko Don Ƙarfafawa a Gadaje da Gadajen bango 9

Masu Kera Kayan Kayan Ajiye - Ƙarfin Gas Na Farko Don Ƙarfafawa a Gadaje da Gadajen bango 10Masu Kera Kayan Kayan Ajiye - Ƙarfin Gas Na Farko Don Ƙarfafawa a Gadaje da Gadajen bango 11

Masu Kera Kayan Kayan Ajiye - Ƙarfin Gas Na Farko Don Ƙarfafawa a Gadaje da Gadajen bango 12Masu Kera Kayan Kayan Ajiye - Ƙarfin Gas Na Farko Don Ƙarfafawa a Gadaje da Gadajen bango 13

Masu Kera Kayan Kayan Ajiye - Ƙarfin Gas Na Farko Don Ƙarfafawa a Gadaje da Gadajen bango 14

Masu Kera Kayan Kayan Ajiye - Ƙarfin Gas Na Farko Don Ƙarfafawa a Gadaje da Gadajen bango 15Masu Kera Kayan Kayan Ajiye - Ƙarfin Gas Na Farko Don Ƙarfafawa a Gadaje da Gadajen bango 16Masu Kera Kayan Kayan Ajiye - Ƙarfin Gas Na Farko Don Ƙarfafawa a Gadaje da Gadajen bango 17Masu Kera Kayan Kayan Ajiye - Ƙarfin Gas Na Farko Don Ƙarfafawa a Gadaje da Gadajen bango 18Masu Kera Kayan Kayan Ajiye - Ƙarfin Gas Na Farko Don Ƙarfafawa a Gadaje da Gadajen bango 19Masu Kera Kayan Kayan Ajiye - Ƙarfin Gas Na Farko Don Ƙarfafawa a Gadaje da Gadajen bango 20Masu Kera Kayan Kayan Ajiye - Ƙarfin Gas Na Farko Don Ƙarfafawa a Gadaje da Gadajen bango 21Masu Kera Kayan Kayan Ajiye - Ƙarfin Gas Na Farko Don Ƙarfafawa a Gadaje da Gadajen bango 22Masu Kera Kayan Kayan Ajiye - Ƙarfin Gas Na Farko Don Ƙarfafawa a Gadaje da Gadajen bango 23Masu Kera Kayan Kayan Ajiye - Ƙarfin Gas Na Farko Don Ƙarfafawa a Gadaje da Gadajen bango 24Masu Kera Kayan Kayan Ajiye - Ƙarfin Gas Na Farko Don Ƙarfafawa a Gadaje da Gadajen bango 25Masu Kera Kayan Kayan Ajiye - Ƙarfin Gas Na Farko Don Ƙarfafawa a Gadaje da Gadajen bango 26

Tare da goyon bayan abokanmu daga kowane fanni na rayuwa, za mu ci gaba da ƙirƙira da inganta fasahar mu da kuma yin ƙoƙari don inganta ingancin Gas ɗin Gas mai ɗaukar nauyi don Bed and Wall Bed. Don ingantacciyar haɓaka kasuwa, muna gayyatar mutane da kamfanoni masu kishi da gaske don shiga a matsayin wakili. Mafarin haɗin kai shine farkon sabis na inganci!

Tuntube mu
Muna maraba da zane-zane na al'ada da ra'ayoyi kuma muna iya amfani da takamaiman bukatun. Don ƙarin bayani, don Allah ziyarci shafin yanar gizon ko tuntuɓar mu kai tsaye tare da tambayoyi ko tambayoyi.
Babu bayanai
Babu bayanai

 Saita ma'auni a cikin alamar gida

Customer service
detect