Aosite, daga baya 1993
Lambar samfur: AQ-860
Nau'in: Hannun damping na hydraulic mara rabuwa (hanyoyi biyu)
kusurwar buɗewa: 110°
Diamita na kofin hinge: 35mm
Matsakaicin: Cabinets, tufafi
Gama: nickel plated
Babban abu: Ƙarfe mai sanyi
Kamfaninmu yana da rukunin matsayi, kayan aiki da yawan aiki, da cikakken tsarin gwada don a tabbatar da halin kayan abinci, ƙara sashen kasuwa, kuma a ƙarfafa matsayinmu a Clip A Aluminum Damping Hinge , daidaitacce hinges , gwal gwal masana'antu. Yanzu muna da babban kaso a kasuwannin duniya. Samfuran mu suna da kyakkyawan bayyanar, kyakkyawan aiki da inganci kuma suna samun amincewar abokan ciniki gaba ɗaya a duk faɗin duniya. Mun himmatu don zama babban kamfani na duniya kuma muna fatan samfuranmu za su iya kawo tasiri mai kyau da ƙima ga duniya. Ba za mu taɓa mantawa da ainihin manufarmu ba kuma mu ci gaba da yin la'akari da manufarmu, kuma muna taka muhimmiyar rawa a cikin ingantacciyar inganci da ingantaccen ci gaban masana'antar gaba ɗaya.
Nau'i | Hannun damping na hydraulic mara rabuwa (hanyoyi biyu) |
kusurwar buɗewa | 110° |
Diamita na kofin hinge | 35mm |
Iyakar | Cabinets, tufafi |
Ka gama | Nikel plated |
Babban abu | Karfe mai sanyi |
Gyaran sararin rufewa | 0-5mm |
Daidaita zurfin | -3mm/+4mm |
Daidaita tushe (sama/ƙasa) | -2mm/+2mm |
Kofin artiulation tsawo | 12mm |
Girman hako ƙofa | 3-7 mm |
Kaurin kofa | 14-20 mm |
PRODUCT ADVANTAGE: Baby anti-tunko kwantar da hankali shiru kusa. Ƙwarewar ƙira tare da cikakkun bayanai don kyawun rayuwa da dorewa. An gama a cikin nickel. FUNCTIONAL DESCRIPTION: The AOSITE AQ860 Corner majalisar hinges hinges Full Overlay Hinge an gama shi a cikin nickel. Kowane jerin kayan aikin kayan aikin AOISTE ana gwada shi don dorewa a cikin yanayin da ya wuce duk buƙatun takaddun shaida na SGS da sau 50000 don rayuwar zagayowar, ƙarfi da ƙimar ƙarewa. Nickel ne mai sanyi, santsi mai launin azurfa wanda ba shi da lokaci da dabara. PRODUCT DETAILS |
Kauri na 1.2 mm. | |
Kauri na 1.2 mm. | |
Wurin buɗewa shine 110°. | |
Ɗauki silinda mai ƙirƙira. |
HOW TO CHOOSE YOUR
DOOR ONERLAYS
WHO ARE WE? AOSITE yana ba da cikakken layin kayan ado da kayan aikin hukuma. Lashe lambar yabo ta AOSITE kayan ado da kayan aikin kayan aiki sun gina sunan kamfanin don ƙirar chic kayan haɗi waɗanda ke zaburar da masu gida don bayyana salon kansu. Akwai a cikin nau'ikan ƙarewa da yawa styles, AOSITE yana ba da ƙira mai inganci a farashi mai araha don ƙirƙirar cikakkiyar ƙarewa kowane daki. |
Muna tabbatar da inganci mai kyau da kyakkyawan aiki na ƙwanƙolin damping na hydraulic wanda ba a iya raba shi ba (jan tagulla), kuma da ƙudurin hana samfuran da ba su cancanta ba daga barin masana'anta. Kamfanin ya ci gaba da sauri tun lokacin da aka kafa shi, kuma kasuwancinmu ya ci gaba da girma da kuma fadada. Muna haɗin gwiwa tare da abokan haɗin gwiwa a cikin masana'antu iri ɗaya bisa ga buƙatu, kuma muna kera samfuran waɗanda aka haɗa daidai da fasaha ya zuwa yanzu.