loading

Aosite, daga baya 1993

Hannun Ƙofar Faransa mai inganci tare da Kyawawan Zane mai Lanƙwasa - Salon Knob, Madaidaici don Shigar ciki 1
Hannun Ƙofar Faransa mai inganci tare da Kyawawan Zane mai Lanƙwasa - Salon Knob, Madaidaici don Shigar ciki 1

Hannun Ƙofar Faransa mai inganci tare da Kyawawan Zane mai Lanƙwasa - Salon Knob, Madaidaici don Shigar ciki

Ƙananan maɓallin maɓallin zagaye shine zane mai sauƙi. Ƙananan girman girman yana kiyaye ƙofar majalisar da kyau da kyau, kuma a lokaci guda yana iya saduwa da aikin kulawa na al'ada na bude ƙofar majalisar. Zabi ne mai matukar amfani da sauki. Na farko, drowa rike iya sayan...

bincike

Cikin sharuddan Clip Kan 3d Hinge , bakin karfe hinges , Tatami Remote Control Electric Lift masana'antu, kayayyakin mu an inganta su bisa ga kasuwannin cikin gida da na waje. Riko da ka'idar 'inganci farko, suna na farko, sabis na farko', mun sami karɓuwa da yabon abokan cinikinmu. Mun sani sosai cewa ci gaba ba zai iya rabuwa da amincewa da goyon bayan sababbin abokan ciniki da tsofaffi. Mun dage kan ƙirƙira-daidaitacce, riƙe manufar sabis na farko na abokin ciniki, da samar da ƙwararrun haɗe-haɗen samfuran da mafita na sabis. Mun kafa haɗin gwiwa mai dorewa tare da masu rarrabawa na duniya, ba tare da ɓata lokaci ba suna ba da ƙwararru da ingantaccen sabis ga masu amfani da duniya.

Hannun Ƙofar Faransa mai inganci tare da Kyawawan Zane mai Lanƙwasa - Salon Knob, Madaidaici don Shigar ciki 2Hannun Ƙofar Faransa mai inganci tare da Kyawawan Zane mai Lanƙwasa - Salon Knob, Madaidaici don Shigar ciki 3Hannun Ƙofar Faransa mai inganci tare da Kyawawan Zane mai Lanƙwasa - Salon Knob, Madaidaici don Shigar ciki 4

Ƙananan maɓallin maɓallin zagaye shine zane mai sauƙi. Ƙananan girman girman yana kiyaye ƙofar majalisar da kyau da kyau, kuma a lokaci guda yana iya saduwa da aikin kulawa na al'ada na bude ƙofar majalisar. Zabi ne mai matukar amfani da sauki.


Na farko, aljihunan aljihun tebur yana ɗaukar dabarun sayan

Zaɓi daga ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai: Yawancin riguna ana rarraba su zuwa hannaye-rami ɗaya da hannaye-rami biyu. Tsawon tazarar rami na hannun rami biyu gabaɗaya shine 32. Ƙididdigar gama gari sun haɗa da tazarar rami 32mm, tazarar rami 64mm, tazarar rami 76mm, tazarar rami 96mm, tazarar rami 128mm, tazarar rami 160mm, da sauransu. Lokacin zabar riƙon aljihun tebur, da farko auna tsawon aljihun aljihun aljihun aljihu don zaɓar ƙayyadaddun abin da ya dace.


Na biyu, hanyar kulawa da aljihunan aljihun tebur


1.Lokacin da tsaftace hannun, ba dole ba ne ka yi amfani da wanka dauke da acid da alkali aka gyara. Wannan wanka yana da lalacewa, don haka kai tsaye yana rage rayuwar sabis na rike.


2.Lokacin da tsaftace hannun, shafa shi da busassun busassun bushewa. Idan hannun aljihun tebur ne na kicin, saboda akwai tabo mai yawa, zaku iya goge saman da zane da aka tsoma tare da talcum foda tare da babban tasiri.


3. Ya kamata a tsaftace hannun karfe sau ɗaya ko sau biyu a kowane mako don kiyaye abin hannu.

Hannun Ƙofar Faransa mai inganci tare da Kyawawan Zane mai Lanƙwasa - Salon Knob, Madaidaici don Shigar ciki 5

Hannun Ƙofar Faransa mai inganci tare da Kyawawan Zane mai Lanƙwasa - Salon Knob, Madaidaici don Shigar ciki 6

Hannun Ƙofar Faransa mai inganci tare da Kyawawan Zane mai Lanƙwasa - Salon Knob, Madaidaici don Shigar ciki 7Hannun Ƙofar Faransa mai inganci tare da Kyawawan Zane mai Lanƙwasa - Salon Knob, Madaidaici don Shigar ciki 8

Hannun Ƙofar Faransa mai inganci tare da Kyawawan Zane mai Lanƙwasa - Salon Knob, Madaidaici don Shigar ciki 9Hannun Ƙofar Faransa mai inganci tare da Kyawawan Zane mai Lanƙwasa - Salon Knob, Madaidaici don Shigar ciki 10

Hannun Ƙofar Faransa mai inganci tare da Kyawawan Zane mai Lanƙwasa - Salon Knob, Madaidaici don Shigar ciki 11Hannun Ƙofar Faransa mai inganci tare da Kyawawan Zane mai Lanƙwasa - Salon Knob, Madaidaici don Shigar ciki 12

Hannun Ƙofar Faransa mai inganci tare da Kyawawan Zane mai Lanƙwasa - Salon Knob, Madaidaici don Shigar ciki 13Hannun Ƙofar Faransa mai inganci tare da Kyawawan Zane mai Lanƙwasa - Salon Knob, Madaidaici don Shigar ciki 14

Hannun Ƙofar Faransa mai inganci tare da Kyawawan Zane mai Lanƙwasa - Salon Knob, Madaidaici don Shigar ciki 15Hannun Ƙofar Faransa mai inganci tare da Kyawawan Zane mai Lanƙwasa - Salon Knob, Madaidaici don Shigar ciki 16Hannun Ƙofar Faransa mai inganci tare da Kyawawan Zane mai Lanƙwasa - Salon Knob, Madaidaici don Shigar ciki 17Hannun Ƙofar Faransa mai inganci tare da Kyawawan Zane mai Lanƙwasa - Salon Knob, Madaidaici don Shigar ciki 18Hannun Ƙofar Faransa mai inganci tare da Kyawawan Zane mai Lanƙwasa - Salon Knob, Madaidaici don Shigar ciki 19Hannun Ƙofar Faransa mai inganci tare da Kyawawan Zane mai Lanƙwasa - Salon Knob, Madaidaici don Shigar ciki 20Hannun Ƙofar Faransa mai inganci tare da Kyawawan Zane mai Lanƙwasa - Salon Knob, Madaidaici don Shigar ciki 21Hannun Ƙofar Faransa mai inganci tare da Kyawawan Zane mai Lanƙwasa - Salon Knob, Madaidaici don Shigar ciki 22Hannun Ƙofar Faransa mai inganci tare da Kyawawan Zane mai Lanƙwasa - Salon Knob, Madaidaici don Shigar ciki 23Hannun Ƙofar Faransa mai inganci tare da Kyawawan Zane mai Lanƙwasa - Salon Knob, Madaidaici don Shigar ciki 24Hannun Ƙofar Faransa mai inganci tare da Kyawawan Zane mai Lanƙwasa - Salon Knob, Madaidaici don Shigar ciki 25Hannun Ƙofar Faransa mai inganci tare da Kyawawan Zane mai Lanƙwasa - Salon Knob, Madaidaici don Shigar ciki 26Hannun Ƙofar Faransa mai inganci tare da Kyawawan Zane mai Lanƙwasa - Salon Knob, Madaidaici don Shigar ciki 27Hannun Ƙofar Faransa mai inganci tare da Kyawawan Zane mai Lanƙwasa - Salon Knob, Madaidaici don Shigar ciki 28


Yayin da muke gamsar da kasuwa, muna buƙatar kuma zama ƙwararrun ta yin amfani da sabbin fasahohi da sabbin hanyoyin shiga cikin Knob Curve Entrance Ƙofar Faransa don ƙirƙirar kasuwanni kuma mu kasance masu kyau a bincika yuwuwar bukatun abokan ciniki. Za mu ci gaba da inganta aikin samfur da damar sabis don saduwa da sababbin buƙatun mai amfani. Riko da ainihin ƙimar 'ƙosar da abokin ciniki shine burinmu', muna samarwa al'umma ingantattun kayayyaki da sabis na tallace-tallace, kuma muna ci gaba da ci gaba a gasar kasuwa mai zafi.

Tuntube mu
Muna maraba da zane-zane na al'ada da ra'ayoyi kuma muna iya amfani da takamaiman bukatun. Don ƙarin bayani, don Allah ziyarci shafin yanar gizon ko tuntuɓar mu kai tsaye tare da tambayoyi ko tambayoyi.
Babu bayanai
Babu bayanai

 Saita ma'auni a cikin alamar gida

Customer service
detect