Aosite, daga baya 1993
Nau'in: Ruwan Gas na Ruwa don Kitchen & Bathroom Cabinet
kusurwar buɗewa: 30°
Diamita na kofin hinge: 35mm
Ƙarshen bututu: Nickel plated
Babban abu: 20 # Kammala bututu
Mun kuduri aniyar zama amintaccen mai samar da kayayyaki ingancin karfe kofa rike , zane mai ɗaukar ball , Al'adun Katanga Biyu ga masu amfani, dagewa kan ƙirƙira fasaha a matsayin ƙarfin tuƙi, buƙatar kasuwa a matsayin jagora, ci gaba da haɓakawa, da haɓaka fa'idodin tattalin arziki da zamantakewa na kasuwancin. Gamsar da abokin ciniki shine manufa da jagorar aikinmu. A tsawon shekaru, ci gaba da amsawa daga abokan ciniki ya sa mu ci gaba da haɓakawa da haɓaka ingantaccen aikin samfuran mu na yanzu. Kamfaninmu koyaushe yana haɓaka sabbin kayayyaki don biyan buƙatun abokan ciniki daban-daban kuma ana siyar da samfuranmu a ƙasashen waje. Tun lokacin da aka kafa shi, kamfaninmu ya kasance koyaushe yana bin tsarin mutane da majagaba da ruhin kasuwancin kirkire-kirkire.
Nau'i | Ƙarƙashin gas gas a Kobinete |
kusurwar buɗewa | 30° |
Diamita na kofin hinge | 35mm |
Ƙarshen bututu | Nikel plated |
Babban abu | 20# Finishing tube |
Gyaran sararin rufewa | 0-5mm |
Daidaita zurfin | -2mm / +3.5mm |
Daidaita tushe (sama/ƙasa) | -2mm / +2mm |
Kofin artiulation tsawo | 11.3mm |
Girman hako ƙofa | 3-7 mm |
Kaurin kofa | 14-20 mm |
PRODUCT DETAILS
Cikakkun bayanai na iya nuna kyawun samfurin, don haka tantance ko ingancin ya yi fice. Kayan kayan daki masu inganci suna jin kauri da santsi lokacin da aka taɓa su. Dangane da zane, shi har ma ya cimma tasirin shiru. Kayan aiki mara inganci gabaɗaya ana yin su ne da ƙarfe mai arha kamar bakin karfe karfe. Ƙofar majalisar ba ta da santsi har ma tana da sauti mai tsauri. A zabar hinges, ban da dubawa na gani da kuma jin hannu, ko saman hinge yana santsi ko a'a, sake saiti wasan hinge spring ya kamata kuma a biya hankali ga. Hakanan ingancin redu yana ƙayyade kusurwar buɗewar ƙofar kofa. Kyakkyawan reshe na iya sa kusurwar buɗewa ta wuce digiri 90 |
FAQS 1. Menene kewayon samfuran masana'anta? Hinges, Ruwan Gas, Tsarin Tatami, Slide mai ɗaukar ƙwallo, Hannu 2. Kuna samar da samfurori? Yana da kyauta ko kari? Ee, muna samar da samfurori kyauta. 3. Yaya tsawon lokacin bayarwa na yau da kullun yake ɗauka? Kimanin kwanaki 45. 4. Wane irin biyan kuɗi ke tallafawa? T/T. 5. Kuna bayar da sabis na ODM? Ee, ODM na maraba. 6. Yaya tsawon tsawon rayuwar samfuran ku? Fiye da shekaru 3. 7. Ina masana'antar ku, za mu iya ziyartan ta? Jinsheng Industry Park, Jinli Town, Gaoyao District, Zhaoqing, Guangdong, Shina. Barka da zuwa ziyarci masana'anta a kowane lokaci. |
Muna neman gaba zuwa ziyarar ku don haɓaka haɗin gwiwa don Mini Self-Closing Spring Hinge for Jewelry Box Wine Box Spentacle Case da dai sauransu. Kyakkyawan inganci. Za mu ci gaba da yin riko da 'ingantacciyar rayuwa, mutunci don cin amana, ƙirƙira da haɓaka' falsafar kasuwanci, mai da hankali kan bincike da haɓaka samfura masu fasaha, da ƙoƙarin ƙirƙirar alama ta musamman tare da samfuran aji na farko. Kamfaninmu yana ba da mahimmanci ga gudanarwa mai inganci, kuma yana ɗaukar gamsuwar abokin ciniki a matsayin alhakinmu, tare da cikakkun ƙayyadaddun samfuran, fasahar samar da ci gaba da ma'anar gwaji.