loading

Aosite, daga baya 1993

Karamin Akwatin Drawer Takarda Mai Zamewa kraft: Mai Sake Fa'ida 1
Karamin Akwatin Drawer Takarda Mai Zamewa kraft: Mai Sake Fa'ida 1

Karamin Akwatin Drawer Takarda Mai Zamewa kraft: Mai Sake Fa'ida

Don maɗaukaki masu nauyi, ko don ƙarin jin daɗi, nunin faifai masu ɗaukar ball babban zaɓi ne. Kamar yadda aka ba da shawarar da sunan su, irin wannan nau'in kayan aikin yana amfani da layin ƙarfe — yawanci karfe— waɗanda ke tafiya tare da ƙwallon ƙwallon don aiki mai santsi, shiru, aiki mara ƙarfi. Yawancin lokaci, nunin faifan ƙwallon ƙwallon yana nuna ...

bincike

Mun himmatu don ƙirƙirar samfuran abin dogaro da haɓaka ingancin sabis don abokan ciniki, kuma muna ƙoƙarin zama jagorar masana'anta don aljihun tebur yana zamewa mai nauyi mai nauyi , aljihun tebur zamiya tarawa , zamiya drawers don kitchen cabinets A ciki. Idan kowane ɗayan waɗannan samfuran ya kasance yana da sha'awar ku, da fatan za a sanar da mu. Yin kasuwanci tare da amfanar juna da yin abokai da gaske shine ka'idodin kamfaninmu, wanda galibin sabbin abokan ciniki da tsoffin abokan ciniki ke karɓa sosai. Muna maraba da gaske na gida da na waje abokan ciniki don kira, rubuta mana da yin samfurori na musamman. Kamfaninmu ya sami ci gaba mai sauri tare da aiki mai sassauƙa da gudanarwa da ci gaba mai zaman kanta.

Karamin Akwatin Drawer Takarda Mai Zamewa kraft: Mai Sake Fa'ida 2Karamin Akwatin Drawer Takarda Mai Zamewa kraft: Mai Sake Fa'ida 3Karamin Akwatin Drawer Takarda Mai Zamewa kraft: Mai Sake Fa'ida 4

Don maɗaukaki masu nauyi, ko don ƙarin jin daɗi, nunin faifai masu ɗaukar ball babban zaɓi ne. Kamar yadda aka ba da shawarar da sunan su, irin wannan nau'in na'ura yana amfani da dogo na ƙarfe-yawanci karfe-wanda ke yawo tare da ƙwallo don aiki mai santsi, shiru, aiki mara ƙarfi. Mafi yawan lokuta, nunin faifan ƙwallon ƙwallon yana nuna fasaha iri ɗaya na rufe kai ko kuma mai laushi kamar yadda madaidaicin ƙofa mai inganci don hana aljihun tebur.


Nau'in Dutsen Slide Drawer


Yanke shawarar ko kuna son dutsen gefe, dutsen tsakiya ko ƙasan nunin faifai. Adadin sarari tsakanin akwatin aljihunka da buɗewar majalisar zai shafi shawararka


Ana siyar da nunin faifai na gefen dutsen bibbiyu ko saiti, tare da nunin faifai da ke manne da kowane gefen aljihun tebur. Akwai tare da ko dai na'ura mai ɗaukar ƙwallo ko abin nadi. Bukatar izini - yawanci 1/2" - tsakanin nunin faifan aljihun tebur da gefen buɗewar majalisar.


undermount faifan aljihun tebur

Zane-zanen ɗigon dutsen ƙasa nunin faifai ne masu ɗaukar ƙwallo waɗanda ake siyar da su bibiyu. Suna hawa zuwa ɓangarorin majalisar kuma suna haɗawa da na'urorin kulle da ke haɗe zuwa ƙasan aljihun tebur. Ba a bayyane lokacin da aljihun tebur ya buɗe, yana sanya su zaɓi mai kyau idan kuna son haskaka ɗakin ku. Ana buƙatar ƙarancin izini tsakanin ɓangarorin aljihun tebur da buɗe majalisar ministoci. Ana buƙatar takamaiman izini a sama da kasan buɗewar majalisar; ɓangarorin aljihun tebur yawanci ba za su iya zama fiye da 5/8 inci ba. sarari daga ƙasan aljihun aljihun tebur zuwa ƙasan ɓangarorin aljihu dole ne ya zama 1/2".

Karamin Akwatin Drawer Takarda Mai Zamewa kraft: Mai Sake Fa'ida 5

Karamin Akwatin Drawer Takarda Mai Zamewa kraft: Mai Sake Fa'ida 6


Karamin Akwatin Drawer Takarda Mai Zamewa kraft: Mai Sake Fa'ida 7Karamin Akwatin Drawer Takarda Mai Zamewa kraft: Mai Sake Fa'ida 8

Karamin Akwatin Drawer Takarda Mai Zamewa kraft: Mai Sake Fa'ida 9Karamin Akwatin Drawer Takarda Mai Zamewa kraft: Mai Sake Fa'ida 10

Karamin Akwatin Drawer Takarda Mai Zamewa kraft: Mai Sake Fa'ida 11Karamin Akwatin Drawer Takarda Mai Zamewa kraft: Mai Sake Fa'ida 12

Karamin Akwatin Drawer Takarda Mai Zamewa kraft: Mai Sake Fa'ida 13Karamin Akwatin Drawer Takarda Mai Zamewa kraft: Mai Sake Fa'ida 14

Karamin Akwatin Drawer Takarda Mai Zamewa kraft: Mai Sake Fa'ida 15Karamin Akwatin Drawer Takarda Mai Zamewa kraft: Mai Sake Fa'ida 16Karamin Akwatin Drawer Takarda Mai Zamewa kraft: Mai Sake Fa'ida 17Karamin Akwatin Drawer Takarda Mai Zamewa kraft: Mai Sake Fa'ida 18Karamin Akwatin Drawer Takarda Mai Zamewa kraft: Mai Sake Fa'ida 19Karamin Akwatin Drawer Takarda Mai Zamewa kraft: Mai Sake Fa'ida 20Karamin Akwatin Drawer Takarda Mai Zamewa kraft: Mai Sake Fa'ida 21Karamin Akwatin Drawer Takarda Mai Zamewa kraft: Mai Sake Fa'ida 22Karamin Akwatin Drawer Takarda Mai Zamewa kraft: Mai Sake Fa'ida 23Karamin Akwatin Drawer Takarda Mai Zamewa kraft: Mai Sake Fa'ida 24Karamin Akwatin Drawer Takarda Mai Zamewa kraft: Mai Sake Fa'ida 25Karamin Akwatin Drawer Takarda Mai Zamewa kraft: Mai Sake Fa'ida 26


Samun mafi yawan mahimman takaddun shaida na kasuwar sa don Sake Fada Abokin Hulɗar Launi Brown Ƙananan Slide-fitarwa don Akwatin Drawer Case Kraft Waya. Kullum muna ɗaukar ƙididdigewa da fasaha azaman jagorar haɓakawa, biyan sabbin abokan ciniki da tsoffin abokan ciniki tare da mafi inganci da samfuran inganci, don haɓaka buƙatun abokan ciniki. Ma'aikatanmu ta hanyar ƙwararrun horo.

Tuntube mu
Muna maraba da zane-zane na al'ada da ra'ayoyi kuma muna iya amfani da takamaiman bukatun. Don ƙarin bayani, don Allah ziyarci shafin yanar gizon ko tuntuɓar mu kai tsaye tare da tambayoyi ko tambayoyi.
Babu bayanai
Babu bayanai

 Saita ma'auni a cikin alamar gida

Customer service
detect