loading

Aosite, daga baya 1993

Ƙofofin Bayanan Ƙirar Aluminum masu inganci don Ƙofofi - Masu kera Hinge na Kayan Aiki daga China 1
Ƙofofin Bayanan Ƙirar Aluminum masu inganci don Ƙofofi - Masu kera Hinge na Kayan Aiki daga China 1

Ƙofofin Bayanan Ƙirar Aluminum masu inganci don Ƙofofi - Masu kera Hinge na Kayan Aiki daga China

Nau'in: Clip a kan hinge damping na ruwa
kusurwar buɗewa: 100°
Diamita na kofin hinge: 35mm
Ƙarshen bututu: Nickel plated
Babban abu: Ƙarfe mai sanyi

bincike

Kowane tsari ana sarrafa shi ta tsarin kwamfuta don tabbatar da cewa kowane rukuni na hinges , Mu Gajeren Hannun Hannu , hannun kofa mai hankali barin kamfaninmu yana da matakin inganci sosai. Dorewa yana da mahimmanci ga makomar kasuwancinmu, don haka za mu yi iya ƙoƙarinmu don cimma wannan. Ya zuwa yanzu, an fitar da kayayyakin mu zuwa kasashe da yankuna sama da 60 a duniya.

Ƙofofin Bayanan Ƙirar Aluminum masu inganci don Ƙofofi - Masu kera Hinge na Kayan Aiki daga China 2

Ƙofofin Bayanan Ƙirar Aluminum masu inganci don Ƙofofi - Masu kera Hinge na Kayan Aiki daga China 3

Ƙofofin Bayanan Ƙirar Aluminum masu inganci don Ƙofofi - Masu kera Hinge na Kayan Aiki daga China 4

Nau'i

Clip a kan hinge damping na hydraulic

kusurwar buɗewa

100°

Diamita na kofin hinge

35mm

Ƙarshen bututu

Nikel plated

Babban abu

Karfe mai sanyi

Gyaran sararin rufewa

0-5mm

Daidaita zurfin

-2mm/+3.5mm

Daidaita tushe (sama/ƙasa)

-2mm/+2mm

Kofin artiulation tsawo

12mm

Girman hako ƙofa

3-7 mm

Kaurin kofa

14-20 mm


PRODUCT DETAILS

Ƙofofin Bayanan Ƙirar Aluminum masu inganci don Ƙofofi - Masu kera Hinge na Kayan Aiki daga China 5Ƙofofin Bayanan Ƙirar Aluminum masu inganci don Ƙofofi - Masu kera Hinge na Kayan Aiki daga China 6
Ƙofofin Bayanan Ƙirar Aluminum masu inganci don Ƙofofi - Masu kera Hinge na Kayan Aiki daga China 7Ƙofofin Bayanan Ƙirar Aluminum masu inganci don Ƙofofi - Masu kera Hinge na Kayan Aiki daga China 8
Ƙofofin Bayanan Ƙirar Aluminum masu inganci don Ƙofofi - Masu kera Hinge na Kayan Aiki daga China 9Ƙofofin Bayanan Ƙirar Aluminum masu inganci don Ƙofofi - Masu kera Hinge na Kayan Aiki daga China 10
Ƙofofin Bayanan Ƙirar Aluminum masu inganci don Ƙofofi - Masu kera Hinge na Kayan Aiki daga China 11Ƙofofin Bayanan Ƙirar Aluminum masu inganci don Ƙofofi - Masu kera Hinge na Kayan Aiki daga China 12

HOW TO CHOOSE
YOUR DOOR OVERLAYS

Ƙofofin Bayanan Ƙirar Aluminum masu inganci don Ƙofofi - Masu kera Hinge na Kayan Aiki daga China 13

Cikakken Rufewa

Wannan ita ce dabarar da aka fi amfani da ita don gina kofofin majalisar.
Za ku iya gano idan hinge ɗin ku cikakke ne :
Hannun Hannun Hannu yana da ɗan miƙewa ba tare da "hump" ko "crank" ba.
Ƙofar Cabinet ya zo kusa da 100% a gefen gefen majalisar
Ƙofar Cabinet ba ta raba gefen gefe tare da kowace ƙofar majalisar

Rabin Rufe


Mafi ƙarancin gama gari amma ana amfani dashi inda ajiyar sarari ko damuwa tsadar kayan aiki suka fi mahimmanci.
Wannan dabarar tana amfani da ɓangaren gefen guda ɗaya don kabad biyu. Don cimma wannan kuna buƙatar hinge wanda ke ba da waɗannan fasalulluka:
Hannun Hinge ya fara lanƙwasa ciki tare da "crank" wanda ya kashe ƙofar
Ƙofar majalisar ministoci kawai ta mamaye ƙasa da kashi 50% na ɓangaren ɓangaren majalisar
Ƙofar Cabinet ba ta raba gefen gefe tare da kowace ƙofar majalisar

Ƙofofin Bayanan Ƙirar Aluminum masu inganci don Ƙofofi - Masu kera Hinge na Kayan Aiki daga China 14
Ƙofofin Bayanan Ƙirar Aluminum masu inganci don Ƙofofi - Masu kera Hinge na Kayan Aiki daga China 15

Saka/Embed


Wannan wata dabara ce ta samar da kofa na majalisar da ke ba da damar ƙofar ta zauna a cikin akwatin majalisar.
Za ku iya gane cewa an shigar da hinges ɗin ku idan:
Hannun Hinge yana lankwashewa sosai a ciki ko kuma sosai "kyashe"
Ƙofar Cabinet baya zoba da ɓangaren gefe amma yana zaune a ciki


Ƙofofin Bayanan Ƙirar Aluminum masu inganci don Ƙofofi - Masu kera Hinge na Kayan Aiki daga China 16

Ƙofofin Bayanan Ƙirar Aluminum masu inganci don Ƙofofi - Masu kera Hinge na Kayan Aiki daga China 17

Ƙofofin Bayanan Ƙirar Aluminum masu inganci don Ƙofofi - Masu kera Hinge na Kayan Aiki daga China 18

Ƙofofin Bayanan Ƙirar Aluminum masu inganci don Ƙofofi - Masu kera Hinge na Kayan Aiki daga China 19

Ƙofofin Bayanan Ƙirar Aluminum masu inganci don Ƙofofi - Masu kera Hinge na Kayan Aiki daga China 20

Ƙofofin Bayanan Ƙirar Aluminum masu inganci don Ƙofofi - Masu kera Hinge na Kayan Aiki daga China 21

Ƙofofin Bayanan Ƙirar Aluminum masu inganci don Ƙofofi - Masu kera Hinge na Kayan Aiki daga China 22

PRODUCT INSTALLATION

1. Bisa ga bayanan shigarwa, hakowa a daidai matsayi na ƙofar kofa.

2. Sanya kofin hinge.

3. Dangane da bayanan shigarwa, tushe mai hawa don haɗa ƙofar majalisar.

4. Daidaita dunƙule baya don daidaita tazarar kofa, duba buɗewa da rufewa.

5. Duba budewa da rufewa.



Ƙofofin Bayanan Ƙirar Aluminum masu inganci don Ƙofofi - Masu kera Hinge na Kayan Aiki daga China 23

Ƙofofin Bayanan Ƙirar Aluminum masu inganci don Ƙofofi - Masu kera Hinge na Kayan Aiki daga China 24

Ƙofofin Bayanan Ƙirar Aluminum masu inganci don Ƙofofi - Masu kera Hinge na Kayan Aiki daga China 25


Mun yi imanin cewa nasarar da aka samu na Rising Tensile Structural Aluminum Extrusions Aluminum Profile Hinges for Door ya aza harsashin ci gaban kamfaninmu kuma ya buɗe ci gaban da ya dace a nan gaba. Ba wai kawai mun gaji halaye na samfura da sabis masu inganci na kamfanin ba, amma kuma mun sami nasarar siffanta namu fara'a na musamman. Dabarun ƙirƙira samfur shine gabaɗayan shirinmu don rayuwa da ci gaban dogon lokaci na kamfani bisa yanayin waje na kamfani da ƙwarewar fasaha na kamfani a ƙarƙashin yanayin kasuwa.

Tuntube mu
Muna maraba da zane-zane na al'ada da ra'ayoyi kuma muna iya amfani da takamaiman bukatun. Don ƙarin bayani, don Allah ziyarci shafin yanar gizon ko tuntuɓar mu kai tsaye tare da tambayoyi ko tambayoyi.
Babu bayanai
Babu bayanai

 Saita ma'auni a cikin alamar gida

Customer service
detect