Aosite, daga baya 1993
AOSITE Hardware yana da kayan aikin hydraulic na farko da fasaha mai haɓakawa na hydraulic, samar da abubuwan haɗin gwiwar hinge, kofuna na hinge, sansanonin, makamai da sauran madaidaitan abubuwan da aka gyara ana bi da su ta hanyar jiyya ta hanyar lantarki; kowane dalla-dalla an zana su a hankali, duk don neman ...
Ƙarƙashin rinjayar halayen ƙungiyoyi na asali da ƙimar ƙima, muna ba da garantin kwanciyar hankali na ingancin da aka bayar Gilashin Hinges , Rabin Tsawo Drawer Slide , Iron Hinge . Mu mayar da hankali kan ingancin samfur, ƙirƙira, fasaha da sabis na abokin ciniki ya sanya mu ɗaya daga cikin shugabannin da ba a saba da su a duk duniya a fagen. Kamfaninmu yana ba da kyakkyawan sabis na dogon lokaci ga sababbin masu amfani da tsofaffi tare da buɗaɗɗen hankali, samfurin kasuwanci mai sassauƙa da halin gaskiya da alhakin. Manufar mu ita ce mu faranta muku rai tare da keɓaɓɓen tarin abubuwan da muke tunani yayin ba da ƙima da kyakkyawan sabis. Kamfaninmu yana bin samarwa abokan ciniki gamsuwa kafin siyar da siyarwa, tallace-tallace, da sabis na tallace-tallace, wanda kuma shine jigo na neman ci gaban kamfani na har abada.
AOSITE Hardware yana da kayan aikin hydraulic na farko da fasaha na fasaha mai mahimmanci, samar da kayan haɗin gwiwar hinge, 304 Hinge kofuna, sansanoni, makamai da sauran daidaitattun abubuwan da aka gyara ana bi da su ta hanyar maganin lantarki; kowane daki-daki an zana shi a hankali, duk don neman kyakkyawan inganci.
Yadda za a zabi kayan hinge: sanyi birgima karfe vs bakin karfe 304 Hinge?
Dangane da buƙatu daban-daban, ƙarfe mai sanyi ko bakin karfe yawanci ana amfani dashi azaman babban abu don hinges. Cold-birgima karfe: mai kyau aiki yi, daidai kauri, santsi da kyau surface. Yawancin hinges akan kasuwa an yi su ne da ƙarfe mai sanyi. Bakin Karfe: yana nufin karfe mai jure wa iska, tururi, tururin ruwa da sauran raunin matsakaicin rauni, wanda baya saurin lalacewa, rami, lalata ko abrasion. Yana ɗaya daga cikin kayan gini mafi ƙarfi kuma ana amfani da shi a wurare masu ɗanɗano kamar ɗakin dafa abinci da banɗaki.
Yadda za a zabi kafaffen hinge da kwancen kafa?
Kafaffen hinge: yawanci ana amfani da shi don shigarwar kofa ba tare da rarrabuwa na biyu ba, alal misali, madaidaicin hukuma yana da tattalin arziki. Hinjisling Hinese: wanda kuma aka sani da Haɗaɗɗen Hisko na Haya, ana amfani da shi don ƙofofin marigayi don guje wa ɓarkewa na discunting na diski. Shigarwa da tsaftace ƙofofin majalisar na iya ceton damuwa da ƙoƙari.
Bakin Karfe 304 ko Brass 90 Degree Shower Hinge don Ƙofar Gilashin da Bathroom (GSH-001A) yana da inganci mai kyau da farashi mai ma'ana, tun lokacin da aka sanya shi a kasuwa, masu amfani sun sami tagomashi kuma ya haifar da babban tasiri na zamantakewa. Kodayake gasar tana da zafi musamman, muna samarwa da siyar da kanmu, muna ɗaukar buƙatun abokin ciniki a matsayin manufar, ɗaukar ainihin ƙwarewa azaman jagora, da haɗa fa'idodin iri don ƙirƙirar hanya zuwa mafi kyawun siyarwar mu. Muna fatan zama alama mafi maraba da daraja a duniya, muna haɓaka masana'antar cikin gida don zama zaɓin da duniya ta fi so.