Aosite, daga baya 1993
Bayanin samfur: 1. Ƙarfafa hannun mai haɓaka mai kauri mai kauri mai kauri, amo da ke ɓoye a cikin ganuwa, mafi ɗorewa 2. Ruwan jan ƙarfe don buffer na'ura mai aiki da karfin ruwa Silinda watsawa na'ura mai aiki da karfin ruwa, jinkirin budewa da rufewa, bebe, babu mai yayyo, ba sauki ga tsatsa, da kuma tsawon sabis rayuwa 3....
Muna fatan ci gaba da zurfafa sadarwa tare da ku a kan sabbin abubuwan ci gaba da mafi kyawun sabbin abubuwa a fagen nunin faifai 53mm , karfe hinges , Zaliyoyin Buffering Drawer . Tare da hanyar sadarwar tallace-tallace ta duniya da sabis na jigilar kaya mai sauri, muna maraba da sababbin abokan ciniki da tsofaffi don tambaya. Muna fatan zama amintaccen abokin tarayya ta hanyar ci gaba da inganta tallafin fasaha, ƙwararru da sabis na keɓancewa da fasaha mai ƙima. Muna ci gaba da kirkirar tsarin gudanar da kasuwanci don inganta ingantaccen aiki da kuma bayar da ƙwararru, samfurori masu inganci don bauta wa abokan ciniki a duniya. A cikin 'yan shekarun nan, kason kasuwancinmu da tallace-tallace na kamfaninmu ya karu kowace shekara. Kamfaninmu yana haɗa kai da kasuwannin ƙasa da ƙasa, yana haɓaka ginshiƙan gasa na masana'antu, yana ƙarfafa gudanarwa, yana ba da mahimmanci ga baiwa, yana amfani da kimiyya da fasaha kuma yana aiki da aminci da zuciya ɗaya tare da samfuran inganci da abokan ciniki masu tsada.
Cikakken bayani na Aikin:
1. Ƙarfafa hannu mai haɓakawa
Hannun hydraulic shrapnel mai kauri, hayaniyar da ke ɓoye a cikin ganuwa, mafi ɗorewa
2. Ruwan jan ƙarfe don buffer na'ura mai aiki da karfin ruwa Silinda
Na'ura mai aiki da karfin ruwa watsa, jinkirin budewa da rufewa, bebe, babu mai yabo, ba sauki ga tsatsa, da kuma tsawon sabis rayuwa
3. Hannun tallafi mai ƙarfi mai ƙarfi
Ƙarfafawar bazara mai ƙarfi, thickening, maimaita faɗaɗa ba sauƙi ba ne don karya
4. Zane na gasar cin kofin Deep Hinged
Kauri yana ƙara yankin damuwa kuma yana da fa'idar aikace-aikace.
Hazaka mai zurfi
Buɗe a hankali, a hankali kusa, ba ku kwanciyar hankali
Kwarewar rayuwar gida
Shiru masu yarda
Kowane budewa
Su ne kamar na halitta kamar numfashi
Amintacce kuma barga
Ba a sani ba, ba wani baƙo mai girman kai ba ne ke ɗaukar nauyin mai masaukin baki
Abokin zama wanda ba makawa kuma mai aminci na babban kayan daki.
A cikin shekaru da yawa, AOSITE ya dage kan yin amfani da ultra-high quality, kyakkyawan aiki da kwarewa mai dadi don fassara mafi girma a cikin samfurori na zamani. Fayil ɗin samfurin AOSITE ya haɗa da hinge da sauran masana'anta da samarwa. Duk samfuran an haɗa su cikin rayuwar ku ta hanyar ingantacciyar dubawa da zaɓi, tabbacin inganci ta samfuran da aiki mai dacewa.
AOSITE Hinge yana ba abokan ciniki sabbin damar aikace-aikacen iri-iri a cikin mahallin rayuwa daban-daban kuma ba'a iyakance shi ta fuskoki daban-daban. Yana da gaggawa kuma ya zama dole don buɗewa a hankali kuma a rufe hinge na ƙofar majalisar shiru. Kayayyakin jerin hinge na AOSITE na iya biyan buƙatun ku daban-daban kuma su fuskanci motsin rufewa mai laushi wanda aka yi ta hinges don kofofin.
Mun himmatu don zama jagorar duniya a fagen Gilashin Bakin Karfe zuwa bangon bango, Gilashin Gilashin Gilashin, Gilashin Gilashin Gilashin Gilashin Gilashin Gilashin Gilashin Gilashin Gilashin Gilashin Gilashin Gilashin Gilashin Gilashin Gilashin Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofar Ƙofa mai nauyi, Ƙofar Gilashin Gilashin Gilashin Gilashin. Muna ɗaukar 'ƙirƙira da haɓaka rayuwa' a matsayin ainihin manufarmu, kuma muna ƙoƙarin samarwa al'umma samfura da ayyuka masu inganci. A cikin gajeren shekaru, muna bauta wa abokan cinikinmu da gaskiya a matsayin Ingancin Farko, Mutunci Prime, Isar da Lokaci, wanda ya ba mu kyakkyawan suna da babban fayil ɗin kulawa na abokin ciniki. Muna manne da falsafar gudanarwa na mutane-daidaitacce, gaskiya da sabbin abubuwa, gaskiya da farko, da abokin ciniki na farko. Kuma an fara kafa cikakkiyar hanyar sadarwar tallace-tallace a wurare daban-daban, wanda zai iya samar wa masu amfani da kayayyaki masu inganci da kyakkyawan sabis na tallace-tallace a cikin lokaci.