Aosite, daga baya 1993
Idan ya zo kan layin dogo, da farko muna tunanin kayan aikin yau da kullun don kayan ado na musamman na gidan duka. Shin kun san abin da nunin faifai ke kan kasuwa? Wane irin layin dogo ne zai iya tantance darajar kayan daki.
Slideway kuma ana kiran layin dogo na jagora, titin faifai da dogo. Yana nufin kayan haɗin kayan masarufi da aka gyara akan ma'ajin kayan daki don samun damar aljihuna ko faranti na kayan daki. Titin dogo na zamewa yana aiki da haɗin aljihun aljihun tebur na katako ko ƙarfe kayan aljihun tebur kamar katifa, kayan ɗaki, majalisar daftarin aiki da majalisar gidan wanka.
A halin yanzu, layin dogo na sulke na karfen karfen dogo ne na karfen faifan dogo wanda ya kasu kashi biyu da kashi uku. Shigarwa yana da sauƙi. Tsarin gama gari shine tsarin da aka sanya a gefen aljihun tebur kuma yana adana sarari. Ƙarfe na faifan dogo a hankali yana maye gurbin dogo na zamewar abin nadi, yana zama babban ƙarfi na layin dogo na zane na zamani, kuma ƙimar amfani kuma shine mafi shahara.
A halin yanzu, faifan ƙwallon ƙarfe na alamar mu kuma an raba shi zuwa faifan ƙwallon ƙarfe na yau da kullun, faifan rufewar buffer da latsa maɓallin buɗewa ta hanyar buɗewa bisa ga buƙatun kasuwa. Launuka sune baki da zinc. Jirgin dogo mai zamiya yana da santsi wajen turawa da ja, tare da babban ƙarfin ɗaukar nauyi, har zuwa 35kg.
Detachable uku sashe biyu spring buffer karfe ball slide dogo
Faɗin dogo na zamewa: 45mm
Nauyin kaya: 35kg
Jiyya na saman: electrophoresis, electroplating
Abu: sanyi birgima karfe takardar
Material kauri (na ciki, tsakiya da waje): 1.2 * 1.0 * 1.0mm
Ƙididdigar juzu'i ba ta da yawa, don haka babu hayaniya sosai lokacin buɗewa da rufe aljihun tebur. Yana da asali shiru, kuma an inganta daidaito, wanda ke inganta aikin amfani da shi.