Aosite, daga baya 1993
A Aosite Hardware, muna da ɗimbin zaɓi na nunin faifai masu ɗaukar ƙwallo da ƙari! Zaɓi daga faifan faifai iri-iri waɗanda suka haɗa da kayan aikin shigarwa da ƙarin umarni.
Hotunan faifan ɗorawa na ƙasan Turai suna da sauƙin shigarwa kuma sun dace don adana abubuwan keɓaɓɓu tare da lodi har zuwa 50 lb. iya aiki guda biyu. Ana samun waɗannan a cikin 12 ", 14", 16", 18", 20", 22", da 24" tsayi.
Yi amfani da nunin faifai na ɗorawa na gefe a cikin aikin shigar da aljihunan gida na gaba. Akwai a cikin tsayin 18 ", 20" da 22", waɗannan zane-zanen aljihun tebur na iya ɗaukar har zuwa 50 lbs. kowane biyu.
Wannan 22 ″ faifan ɗigon dutsen dutsen yana fasalta ƙira mai tri-roller akan faifan ɗigon dogo guda ɗaya. Wannan faifan aljihun tebur yana da 35 lb. iya aiki.