Aosite, daga baya 1993
A AOSITE Hardware Precision Manufacturing Co.LTD, aljihun dogo na faifai ya sami cikakkiyar ci gaba bayan shekaru na ƙoƙarin. An inganta ingancinsa sosai - Daga siyan kayan zuwa gwaji kafin jigilar kaya, ƙwararrun mu ne ke aiwatar da aikin gabaɗaya ta hanyar bin ƙa'idodin ƙasashen duniya da aka yarda da su. Tsarinsa ya sami karbuwar kasuwa mafi girma - an tsara shi bisa cikakken bincike na kasuwa da zurfin fahimtar bukatun abokin ciniki. Waɗannan haɓakawa sun faɗaɗa yankin aikace-aikacen samfurin.
Yana da wani ɓangare na alamar AOSITE, wanda shine jerin tallace-tallace da mu tare da babban ƙoƙari. Kusan duk abokan cinikin da ke niyya wannan jerin suna yin kyakkyawan ra'ayi: ana karɓar su da kyau a cikin gida, suna da abokantaka masu amfani, ba damuwa game da siyarwa… A ƙarƙashin wannan, suna yin rikodin girman tallace-tallace a kowace shekara tare da ƙimar sake siyarwa. Gudunmawa ce mai kyau ga ayyukanmu gaba ɗaya. Suna ƙungiyar kasuwa da ke mai da hankali ga R&D da gasa.
Za mu iya yin samfuran titin dogo na faifai da sauran samfuran bisa ga buƙatun abokin ciniki cikin sauri da daidaito. A AOSITE, abokan ciniki za su iya jin daɗin sabis mafi mahimmanci.