Aosite, daga baya 1993
Abokan ciniki suna sha'awar zanen faifan ɗigon ƙwallon ƙwallon da AOSITE Hardware Precision Manufacturing Co.LTD ke samarwa don mafi ingancinsa. Daga zaɓin albarkatun ƙasa, samarwa zuwa tattarawa, samfurin zai yi gwaji mai tsauri yayin kowane aikin samarwa. Kuma ƙwararrun ƙungiyar QC ɗinmu ne ke gudanar da tsarin binciken ingancin waɗanda duk suka kware a wannan fagen. Kuma ana samar da shi cikin tsayayyen tsari tare da ma'aunin tsarin ingancin ƙasa kuma ya wuce takaddun shaida mai alaƙa na ƙasa kamar CE.
'Tunani daban-daban' shine mahimman abubuwan da ƙungiyarmu ke amfani da su don ƙirƙira da kuma tsara abubuwan da suka shafi alamar AOSITE. Hakanan ɗayan dabarun tallanmu ne. Don haɓaka samfura a ƙarƙashin wannan alamar, muna ganin abin da galibi ba sa gani kuma muna ƙirƙira samfuran don haka masu amfani da mu sun sami ƙarin dama a cikin alamar mu.
AOSITE wuri ne na samfurori masu inganci da kyakkyawan sabis. Ba mu ƙyale ƙoƙarce-ƙoƙarce don bambanta ayyuka, haɓaka sassaucin sabis, da sabbin hanyoyin sabis. Duk waɗannan sun sa mu riga-kafin siyar, in-sale, da sabis na bayan-sayarwa daban da sauran'. Ana ba da wannan ba shakka lokacin da aka siyar da nunin faifai masu ɗaukar ƙwallo.