Aosite, daga baya 1993
Drawer Slides kayan yana ɗaya daga cikin ainihin abubuwan da ake bayarwa na AOSITE Hardware Precision Manufacturing Co.LTD. Abin dogara ne, mai dorewa da aiki. An tsara shi ne ta hanyar ƙwararrun ƙirar ƙira waɗanda suka san buƙatar kasuwa na yanzu. Ana kera ta ta ƙwararrun ayyuka waɗanda suka saba da tsarin samarwa da dabaru. Ana gwada shi ta kayan aikin gwaji na ci gaba da ƙungiyar QC mai tsauri.
AOSITE Hardware Precision Manufacturing Co.LTD koyaushe yana alfahari da kayan Drawer Slides saboda ƙima sosai daga samfuran ƙasashen duniya da yawa waɗanda muka ba da haɗin kai. Tun lokacin da aka ƙaddamar da shi, ana kallon samfurin a matsayin misalin masana'antu tare da kyakkyawan aikin sa da kwanciyar hankali na dogon lokaci. Har ila yau, ita ce tabo a cikin nune-nunen. Yayin da ake gudanar da gyare-gyare mai ƙarfi, samfurin yana shirye don dacewa da sabbin buƙatu kuma yana da ƙarin fa'ida.
AOSITE, muna ba da sabis daban-daban akan kayan Drawer Slides ciki har da isar da samfurori da ingantaccen lokacin jagora. Tare da OEM da sabis na ODM akwai, muna kuma samar da MOQ mai mahimmanci ga abokan ciniki.