loading

Aosite, daga baya 1993

Jagoran Kasuwanci Shin Akwai Masu Kayayyakin Zane-zanen Drawer waɗanda ke Mai da hankali kan Musamman Masana'antu? a cikin AOSITE Hardware

AOSITE Hardware Precision Manufacturing Co.LTD an sadaukar da shi don samar da samfurori masu inganci, kamar Akwai masu samar da nunin faifai na drawer waɗanda ke mai da hankali kan takamaiman masana'antu?. Tun daga farkon, an ƙaddamar da mu don ci gaba da zuba jarurruka a cikin samfurin da fasaha R&D, a cikin tsarin samarwa, da kuma masana'antun masana'antu don inganta ingancin samfurin kullum. Mun kuma aiwatar da ingantaccen tsarin gudanarwa mai inganci don sarrafa inganci a duk tsawon aikin samarwa, ta yadda za a kawar da duk lahani sosai.

Alamar mu - AOSITE an gina shi a kusa da abokan ciniki da bukatun su. Yana da bayyanannun ayyuka kuma yana hidima iri-iri na buƙatun abokin ciniki da dalilai. Kayayyakin da ke ƙarƙashin wannan tambarin suna hidimar manyan kamfanoni da yawa, suna zaune a cikin nau'ikan nau'ikan yawa, ɗaukaka, daraja, da alatu waɗanda ake rarrabawa a cikin dillali, kantin sayar da sarkar, kan layi, tashoshi na musamman da shagunan sashe.

Mun san cewa babban sabis na abokin ciniki yana tafiya tare da sadarwa mai inganci. Misali, idan abokin cinikinmu ya zo da wata matsala a AOSITE, muna kiyaye ƙungiyar sabis don kada su yi kiran waya ko rubuta imel kai tsaye don magance matsaloli. Mun gwammace mu ba da wasu zaɓin madadin maimakon mafita guda ɗaya da aka yi ga abokan ciniki.

Aika bincikenku
Babu bayanai
Tuntube mu
Muna maraba da zane-zane na al'ada da ra'ayoyi kuma muna iya amfani da takamaiman bukatun. Don ƙarin bayani, don Allah ziyarci shafin yanar gizon ko tuntuɓar mu kai tsaye tare da tambayoyi ko tambayoyi.
Babu bayanai

 Saita ma'auni a cikin alamar gida

Customer service
detect