Aosite, daga baya 1993
Ƙirƙira, fasaha, da ƙayatarwa sun haɗu a cikin wannan dutsen gefen Drawer Slides mai ban sha'awa. A AOSITE Hardware Precision Manufacturing Co.LTD, muna da ƙungiyar ƙira ta sadaukar don haɓaka ƙirar samfura koyaushe, ba da damar samfurin koyaushe yana biyan buƙatun kasuwa na ƙarshe. Za a karɓi mafi ingancin kayan kawai a cikin samarwa kuma za a gudanar da gwaje-gwaje da yawa akan aikin samfurin bayan samarwa. Duk waɗannan suna ba da gudummawa sosai ga haɓaka shaharar wannan samfur.
AOSITE shine alamar da ke da kyakkyawar kalmar-baki. Ana la'akari da shi yana da manyan buƙatun kasuwa ko kyakkyawan fata. A cikin waɗannan shekarun, mun sami amsawar kasuwa mai inganci kuma mun sami ci gaban tallace-tallace na ban mamaki a gida da kuma ƙasashen waje. Buƙatun abokin ciniki yana haɓaka ta hanyar haɓakar mu akai-akai akan dorewa da aikin samfuran.
Sabis wani muhimmin sashi ne na ƙoƙarinmu a AOSITE. Muna sauƙaƙe ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun ƙira don aiwatar da tsarin gyare-gyare ga duk samfuran, gami da Dutsen gefen Drawer Slides.