loading

Aosite, daga baya 1993

Menene Na'urar Sake Dawowa ta Musamman?

AOSITE Hardware Precision Manufacturing Co.LTD ya kafa tsarin kimiyya a cikin kera na'urar Sakewa na Musamman. Mun rungumi ka'idodin samar da inganci kuma muna amfani da kayan aiki na ci gaba don cimma matsayi mafi girma a cikin samarwa. A cikin zaɓin masu ba da kayayyaki, muna ɗaukar cikakkiyar ƙwarewar kamfanoni cikin la'akari don tabbatar da ingancin albarkatun ƙasa. An haɗa mu gaba ɗaya cikin sharuddan ɗaukar ingantaccen tsari.

AOSITE yana ci gaba da samun tallafi mafi kyau daga abokan ciniki na duniya - tallace-tallace na duniya yana karuwa a hankali kuma tushen abokin ciniki yana fadadawa sosai. Domin mu rayu har zuwa ga amana ta abokin ciniki da tsammanin kan alamar mu, za mu ci gaba da yin ƙoƙari a cikin samfur R&D da haɓaka ƙarin sabbin samfura masu inganci ga abokan ciniki. Kayayyakin mu za su ɗauki babban kaso na kasuwa a nan gaba.

Muna ci gaba da sabunta sabis ɗinmu yayin ba da sabis da yawa a AOSITE. Muna bambanta kanmu da yadda masu fafatawa ke aiki. Muna rage lokacin jagorar bayarwa ta hanyar inganta ayyukanmu kuma muna ɗaukar matakai don sarrafa lokacin samarwa. Misali, muna amfani da dillalai na cikin gida, muna kafa ingantacciyar sarkar samar da kayayyaki da ƙara yawan oda don rage lokacin jagoranmu.

Babu bayanai
Tuntube mu
Muna maraba da zane-zane na al'ada da ra'ayoyi kuma muna iya amfani da takamaiman bukatun. Don ƙarin bayani, don Allah ziyarci shafin yanar gizon ko tuntuɓar mu kai tsaye tare da tambayoyi ko tambayoyi.
Babu bayanai

 Saita ma'auni a cikin alamar gida

Customer service
detect