Aosite, daga baya 1993
AOSITE Hardware Precision Manufacturing Co.LTD yana ƙera Mai ba da kayan Hinge tare da kyawawan abubuwa. Da fari dai, an yi shi da ingantaccen abin dogaro da kayan albarkatun farko waɗanda ke tabbatar da ingancin samfurin daga tushen. Abu na biyu, ana samar da shi ta hanyar tsarin samar da santsi da fasaha na zamani, samfurin yana nuna tsawon rayuwar sabis da sauƙin kulawa. Ƙari ga haka, ya cim maƙayan Turai da Amirka kuma ya ci gaba da tabbatar da tsarin halayen ƙasashe.
AOSITE shine alamar da ke da kyakkyawar kalmar-baki. Ana la'akari da shi yana da manyan buƙatun kasuwa ko kyakkyawan fata. A cikin waɗannan shekarun, mun sami amsawar kasuwa mai inganci kuma mun sami ci gaban tallace-tallace na ban mamaki a gida da kuma ƙasashen waje. Buƙatun abokin ciniki yana haɓaka ta hanyar haɓakar mu akai-akai akan dorewa da aikin samfuran.
Muna ba da babban mai ba da kayan Hinge mai inganci da cikakkun tsararrun sabis na tsayawa ɗaya don sadar da dogaro ga duk buƙatun keɓancewa ta hanyar AOSITE. Muna ɗaukar ra'ayoyin abokan ciniki daga ƙaƙƙarfan ra'ayi zuwa gama tare da mafi kyawun halayen ƙwararru.