Aosite, daga baya 1993
A cikin fagen samar da hinges na tufafi, AOSITE Hardware Precision Manufacturing Co.LTD ya sami shekaru na gogewa tare da ƙarfi mai yawa. Mun dage kan ɗaukar manyan kayan don gudanar da samarwa. Bugu da ƙari, mun sami takaddun shaida da yawa daga ƙungiyoyin gwaji na ƙasashen duniya. Don haka, yana da ingantacciyar inganci da aiki idan aka kwatanta da samfuran makamantansu kuma yanayin aikace-aikacen sa yana ƙaruwa da yawa.
Muna ɗaukar sabbin hanyoyin haɓaka haɓaka kuma muna ci gaba da binciko sabbin hanyoyi don faɗaɗa alamar alamar mu - AOSITE don sanin da kyau cewa kasuwar yanzu ta mamaye sabbin abubuwa. Bayan shekaru na dagewar ƙirƙira, mun zama masu tasiri a kasuwannin duniya.
Ba wai kawai muna mai da hankali kan haɓaka hinges na tufafi a AOSITE ba amma kuma muna mai da hankali kan isar da sabis na siyayya mai daɗi don siyan samfurin.