Cikakken tsawo, na iya yin cikakken amfani da sarari. Zane mai ɗaukar ƙwallo, tabbatar da ƙwarewa mafi santsi lokacin turawa da ja.
Aosite, daga baya 1993
Cikakken tsawo, na iya yin cikakken amfani da sarari. Zane mai ɗaukar ƙwallo, tabbatar da ƙwarewa mafi santsi lokacin turawa da ja.
Zamewar aljihu mai ɗaukar hoto mai sassa uku ta fito waje don ƙirar sa mai santsi da fasalin sake dawowa. Tare da ƙarancin kyan gani, yana buɗewa da sauƙi a buɗe kuma yana rufe da sauƙi, yana mai da shi ingantaccen zaɓi ga kowane aljihun tebur ko hukuma. Tsarin sake dawowa da ke ɓoye kuma yana tabbatar da cewa aljihun tebur yana rufe sumul kuma tare da ƙaramin ƙoƙari, yana tsawaita rayuwar faifan da kiyaye abubuwan da ke ciki amintacce. Tare da ƙirar sa mai sauƙi amma mai tasiri, wannan faifan aljihun tebur ɗin dole ne ga kowane ciki na zamani.