Aosite, daga baya 1993
Pakawa | 10 inji mai kwakwalwa / Ctn |
Kamaniye | Sauri |
Tini | Tura Kayan Ado |
Sare | m na gargajiya rike |
Pangaya | Poly Bag + Akwatin |
Nazari | Aluminumu |
Shirin Ayuka | Cabinet, Drawer, Tufafi, Wardrobe, furniture, kofa, kabad |
Girmar | 200*13*48 |
Ka gama | Oxidized baki |
yadda ake saka Aluminum Drawer Handle
Salon kwandon, gama gari shine kambun nau'in rataye, har yanzu suna da nau'in kwandon nau'in tebur. Akwatin rataye gabaɗaya yana da girma, don haka ya kamata a ƙirƙira hannun kati zuwa tsayin uwar gida. Babban buƙatun da ke kan hannu bai kamata ya wuce tsayin hannun uwar gida ba, ko inci 1-2 sama da ƙasan ƙofar kabad. Ya kamata a sanya hannun teburin teburin dafa abinci a saman ɓangaren ƙofar majalisar, ko inci ɗaya a sama ko ƙasa da ƙofar.
Lokacin shigar da Hannun Drawer na Aluminum, muna buƙatar la'akari da waɗannan dalilai: na farko, al'adar iyali na bude kofa, wanda ke ƙayyade takamaiman tsayin hannun; Na biyu shi ne aesthetic bukatun, yawanci ƙofar rike shigarwa na tebur kitchen hukuma ne, ba ka bukatar ka yi la'akari ko wurin rinjayar da kyau, da kuma rataye kitchen hukuma wajibi ne don la'akari da kyau na shigarwa wuri.
Hanyar shigarwa na hannun hukuma
Nisan ramin hannun katako gabaɗaya yawan 32mm, ƙarami na gama gari 96mm, sannan manyan samfura da yawa, kamar 128mm, 192mm. Matakan shigarwa sune kamar haka:
1. Auna nisan ramin shigarwa na rike tare da ma'aunin tef;
2. Yi amfani da rike don zana ƙofar majalisar, kuma auna wurin shigarwa akan ƙofar majalisar;
3. Zaɓi girman da ya dace na rawar soja, toshe cikin wutar lantarki don fara rawar jiki, da kuma kunna ramin shigarwa na dunƙule tare da rawar jiki;
4. A waje yana riƙe da rike, kuma ciki yana wucewa daga ciki zuwa waje;
5. Daidaita dunƙule tare da hannunka hawa rami da kuma matsa shi da sukudireba.
Sayen hannun hukuma
A cikin siyan rike majalisar, bisa ga yawan amfani da majalisar don jin abin da kayan aikin kayan aiki, akwai salon rikewa. A cikin kyawawan ƙofar gidan hukuma, idan amfani da rashin dacewa, kuma ba zai iya ba mutane ƙarin ƙwarewa ba; Bugu da ƙari, zaɓin hannun ƙofar majalisar ya kamata ya dogara ne akan ainihin tsari, kuma dole ne mu duba a hankali ko bangarorin biyu na hannun ƙofar majalisar suna santsi. Har yanzu kuna da ɗan, hannun ƙofar ambry yana shigar da nau'in kwance mai dacewa, nau'in tsaye mara kyau, shima yakamata ku lura lokacin zabar.
PRODUCT DETAILS
SMOOTH TEXTURE | |
PRECISION INTERFACE | |
PURE COPPER SOLID | |
HIDDEN HOLE |
NOTE *Game da Bambancin Launi: Za a iya samun bambance-bambancen launi da ba za a iya kaucewa ba tsakanin hotuna da abubuwa na gaske ko da a cikin nau'ikan samarwa daban-daban, da fatan za a koma ga ainihin abubuwan da aka karɓa. *Game da Girma: Ana auna girman girman da hannu, akwai kewayon kuskure 1-3mm, da fatan za a koma zuwa samfurin da aka karɓa. *Game da inganci: Samfuran da aka yi da hannu ba za su kasance cikakke ba, ba darajar fasaha ba. Kuna samun abin da kuke biya. |
ABOUT US Abubuwan da aka bayar na AOSITE HARDWARE PRECISION MANUFACTURING Co., Ltd. Abubuwan da aka bayar na AOSITE Hardware Precision Manufacturing Co., Ltd. An kafa Ltd a cikin 1993 a Gaoyao, Guangdong, wanda aka fi sani da "Langon Hardware". Yana da dogon tarihin shekaru 26 kuma yanzu tare da yankin masana'antu na zamani sama da murabba'in murabba'in mita 13000, yana ɗaukar ma'aikatan ƙwararrun ƙwararrun 400, kamfani ne mai zaman kansa wanda ke mai da hankali kan samfuran kayan aikin gida. |
FAQS Tambaya: Menene fasalin samfurin ku, idan ina son siyan samfurin ku? A: Muna mai da hankali kan aiwatar da samfuran, Masu samar da kayan dogaro masu dogaro, Manyan matakan lantarki don tsawon lokacin garanti mai inganci. Tambaya: Kuna bayar da sabis na ODM? A: Ee, ODM maraba. Tambaya: Yaya tsawon rayuwar samfuran ku? A: Fiye da shekaru 3. Tambaya: Ina masana'anta, za mu iya ziyartan ta? A: Jinsheng Industry Park, Jinli Town, Gaoyao District, Zhaoqing, Guangdong, Sin. Barka da zuwa ziyarci masana'anta a kowane lokaci. |