Aosite, daga baya 1993
Haɗin gama gari 1: Ƙofar kofa a bangarorin biyu suna rufe sassan gefe
Don kabad da riguna, idan kuna son gaban ya yi kama da hadedde (misali, a saka), sashin ƙofar gaba yakan rufe ɓangaren ƙofar gefen.
Haɗin gama gari 2: Ƙofar kofa a bangarorin biyu suna rufe sassan gefe
Idan wannan majalisar sau da yawa yana nuna mutane a gefe, mutuncin sassan gefe zai zama mafi mahimmanci, kuma irin wannan kayan aiki tare da sassan gefen gaba ɗaya zai fi dacewa.
Akwai cikakkun bayanai guda bakwai don yin hukunci akan ingancin hinge:
1. Canza surutu. Tabbas, dole ne babu hayaniya. (lafiya)
2. Rufe a hankali. Juriya ya kamata ya isa, amma kuma mai laushi. Ko da kun buge ƙofar da ƙarfi, ya kamata ku kama ta da ƙarfi kuma ku rufe ta. (tasirin damping)
3. Mafi ƙarancin kwana. Kuna iya gwada ko za a iya rufe ƙofar ta atomatik lokacin da kusurwar buɗewa tayi ƙanƙanta. (Damping elasticity)
4. Gwada iyakar buɗewa da kusurwar rufewa don ganin nawa zai iya tallafawa. (karfin bazara)
5. daidaitawa mai girma uku. Bayan an shigar da hinge, ana iya daidaita shi a cikin nau'i uku ta hanyar daidaita sukurori.
6. Warke da tara da hannu. Kuna buƙatar tarwatsa skru duk lokacin da kuka motsa? Ya fi dacewa don shigarwa da hannu.
7. Tasirin damfara. Damping ƙarfin mataki ɗaya ya fi damping ƙarfi mataki biyu.
PRODUCT DETAILS