Aosite, daga baya 1993
Bayaniyaya
- Hanya 2 Way Hinge ta AOSITE wani ingantaccen hinge ne wanda aka kera ta amfani da fasahar zamani.
- Ya bambanta da sauran samfuran saboda ingantacciyar inganci da amfani da kayan lafiya.
- AOSITE Hardware Precision Manufacturing Co.LTD kamfani ne mai suna wanda aka sani don ƙira da haɓaka 2 Way Hinge.
Hanyayi na Aikiya
- Hannun kuɗaɗe masu laushi don akwatunan dafa abinci tare da kusurwar buɗewa na 100 ° ± 3 ° da daidaitawar matsayi na 0-7mm.
- Tsayin hinge shine 11.3mm kuma yana ba da daidaituwa mai zurfi na +4.5mm/-4.5mm.
- Hakanan yana da sama & saukar da daidaitawa na +2mm/-2mm kuma yana iya ɗaukar kauri na gefen 14-20mm.
- Samfurin yana ba da tasirin rufe shiru tare da ginanniyar na'urar buffer.
Darajar samfur
- The albarkatun kasa amfani ne sanyi birgima karfe farantin, samar da lalacewa juriya da tsatsa halaye.
- Yana da haɓaka kauri, yana mai da shi ƙasa da ƙarancin lalacewa da bayar da ƙarfin ɗaukar nauyi.
- Kofin hinge na 35mm yana haɓaka yankin ƙarfi kuma yana tabbatar da kwanciyar hankali da ƙarfi na ƙofar majalisar.
Amfanin Samfur
- kayan aikin AoSite yana ba da kayan aiki masu haɓaka, kayan kwalliya na sama, samfuran ingancin gaske, kuma suna da mahimmanci a sabis na tallace-tallace.
- Samfuran sun yi gwaje-gwaje masu ɗaukar nauyi da yawa, gwaje-gwajen gwaji, da gwaje-gwaje masu ƙarfi na rigakafin lalata.
- AOSITE Hardware ya sami Izinin Tsarin Gudanar da Ingancin ISO9001, Gwajin Ingancin SGS na Swiss, da Takaddun CE.
Shirin Ayuka
- Hanyar 2 Way Hinge ta AOSITE ana amfani dashi sosai a cikin masana'antar don aikace-aikace daban-daban.
- An gane shi kuma abokan ciniki a duk duniya sun amince da shi.
- Samfurin ya dace da akwatunan dafa abinci da sauran aikace-aikacen kayan ɗaki iri ɗaya.