Aosite, daga baya 1993
Bayanin Abina
An yi wannan ƙugiya da ƙarfe mai inganci mai sanyi tare da babban ƙarfi da tauri mai kyau. An ƙera shi musamman don ƙofofi masu kauri, yana iya daidaita daidai da bangarorin ƙofa mai kauri na 18-25mm. A cikin aiwatar da rufe kofa mai kauri, silinda mai amfani da ruwa yana taka rawa mai ƙarfi a cikin buffering da damping, wanda yadda ya kamata yana rage saurin rufe kofa. Wannan madaidaicin tsari ne na hanyoyi biyu da ƙirar sake dawowa na musamman, wanda ke sa ƙofar majalisar ta fi dacewa da kwanciyar hankali don rufewa.
mai ƙarfi kuma mai dorewa
An yi wannan hinge da ƙarfe mai ƙima mai sanyi. Ƙarfe mai sanyi yana da ƙarfi mai ƙarfi da ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙarfi, wanda ke ba da madaidaicin madaidaicin ƙarfin ɗaukar nauyi. Yana iya sauƙi jimre wa m budewa da kuma rufe lokacin farin ciki kofofi, kuma ba shi da sauki ga nakasawa bayan dogon lokaci amfani, samar da abin dogara goyon baya ga lokacin farin ciki kofofin da tsawanta su sabis rayuwa.
Tsarin Hanya Biyu
Zane-zane na hanyoyi biyu yana yin amfani da wannan ƙwarewar hinge ta hanyar hawa hawa ɗaya na matakala. Matsakaicin kusurwar buɗewa zai iya kaiwa digiri 70. Lokacin da kuka tura ƙofar mai kauri a hankali, ɓangaren ƙofar zai koma ta atomatik zuwa digiri 70, wanda ya dace da ku don shiga da fita cikin sauri. Matsakaicin kusurwar buɗewa zai iya kaiwa digiri 95, wanda zai iya biyan buƙatun ku na kusurwar buɗe ƙofar, kuma ana iya sarrafa shi cikin sauƙi ko sarrafa manyan abubuwa ko amfanin yau da kullun.
Tsarin shiru
Ginin silinda na hydraulic yana ɗaya daga cikin mahimman abubuwan wannan hinge. A cikin aiwatar da rufe kofa mai kauri, silinda mai amfani da ruwa yana taka rawa mai ƙarfi a cikin buffer da damping, yadda ya kamata yana rage saurin rufe kofa da guje wa karo da hayaniyar da ke haifar da saurin rufewa. Duk lokacin da ka rufe kofa, ya zama mai laushi da shuru, yana samar da yanayi mai dadi da kwanciyar hankali a gare ku.
Marufi na samfur
An yi jakar marufi da fim mai ƙarfi mai ƙarfi, an haɗa Layer na ciki tare da fim ɗin anti-scratch electrostatic, sannan Layer na waje an yi shi da fiber polyester mai jurewa da juriya. Tagar PVC mai haske ta musamman, zaku iya duba bayyanar samfurin da gani ba tare da buɗe kayan ba.
An yi kwali na kwali mai inganci mai inganci, tare da ƙirar tsari mai Layer uku ko biyar, wanda ke da juriya ga matsawa da faɗuwa. Yin amfani da tawada na tushen ruwa mai dacewa da muhalli don bugawa, ƙirar ta bayyana a sarari, launi mai haske, mara guba da mara lahani, daidai da ƙa'idodin muhalli na duniya.
FAQ