Aosite, daga baya 1993
Bayaniyaya
- AOSITE 2 Way Hinge samfuri ne mai inganci wanda aka yi da ƙarfe mai sanyi tare da kusurwar buɗewa na 100 °, dace da kofofin da kauri na 14-20mm.
Hanyayi na Aikiya
- Clip-on na'ura mai aiki da karfin ruwa damping hinge tare da nickel-plated gama, samar da santsi budewa da shiru gwaninta.
- Al'ada nunin faifan ƙwallon ƙwallon ƙafa sau uku tare da ƙarfin ɗaukar nauyi na 45kgs da girman zaɓi daga 250mm zuwa 600mm.
- Ƙarfi ta hanyoyi biyu tana jujjuya ƙaramin kusurwa don kayan ɗaki tare da ƙoƙon hinge na 35mm da saitunan daidaitacce don girman hako kofa da kauri.
- Tashar iskar gas kyauta don ƙofofin majalisar, yana ba da damar kusurwar buɗewar digiri na 30-90 tare da ƙirar injin shiru.
Darajar samfur
- An tabbatar da ingancin ingancin ISO 90001, samfuran AOSITE suna fuskantar gwaje-gwaje masu ɗaukar nauyi da yawa, gwaje-gwajen gwaji, da gwajin lalata.
- Kayan aiki masu inganci da ƙirar ƙira suna ba da yarda da amana a duk duniya, waɗanda ke goyan bayan ingantaccen alkawari na samfuran inganci.
Amfanin Samfur
- Nagartaccen kayan aiki da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru suna tabbatar da samfuran inganci tare da la'akari da sabis na tallace-tallace.
- Injin amsawa na sa'o'i 24 da sabis na ƙwararrun 1-to-1 suna ba da ƙimar ƙima ga abokan ciniki.
Shirin Ayuka
- Mafi dacewa don kayan aikin dafa abinci da ƙirar gida na zamani, AOSITE 2 Way Hinge da sauran samfuran sun dace da aikace-aikacen kayan ɗaki daban-daban ciki har da kabad, aljihuna, da kofofin.