Aosite, daga baya 1993
Bayanin samfur na Hinge Door Hanyoyi Biyu
Hanya Kwamfi
AOSITE Door Hinge Biyu an haɓaka shi a hankali. An ƙirƙira shi tare da aminci na musamman, juriya ga matsa lamba da zafin jiki, saurin aiki, kazalika da dorewa duk ana la'akari da su yayin matakin haɓaka don ɗaukar motsi na inji daban-daban. Samfurin yana da ƙayyadaddun kaddarorin inji. An canza kaddarorin kayan ta hanyar maganin zafi da kwantar da hankali. Ana amfani da Hinge ɗin Ƙofa ta Hanya Biyu a cikin yanayi daban-daban. Samfurin baya haɗewa ko haɗe cikin sauƙi. Yana da ikon kiyaye kyawunta da kyalli ko da an yi amfani da shi tsawon shekaru.
Bayanin Aikin
AOSITE Hardware's Way Biyu Door Hinge yana da inganci mafi inganci. An gabatar da takamaiman cikakkun bayanai a cikin sashe na gaba.
Hannun kofa mai damping na hydraulic hanya biyu
Hinge, azaman kayan haɗi mai mahimmanci na kayan ɗaki wanda ke haɗa ƙofar majalisar da majalisar, aikin ya kasu kashi ɗaya da hanya biyu; dangane da kayan, an raba shi zuwa karfe mai sanyi da bakin karfe. Daga cikin su, hinge na hydraulic zai iya kawo matashi lokacin da aka rufe ƙofar majalisar.
Nuni dalla-dalla
a Tsarin kayan aiki
Selection na sanyi birgima karfe abu, ta yin amfani da electroplating hadawan abu da iskar shaka tsari don jin dadin wani raba hadawan abu da iskar shaka kariya Layer
b Matuƙar buffer shiru
Resistance rago tare da katin nailan, buɗewa da rufewa mafi kwanciyar hankali da shiru, ƙirƙirar santsi, kwanciyar hankali
c M rivet
Barse rivets gyarawa, buɗewa da rufewa sau da yawa, ba sa faɗuwa, mai dorewa
d Buffer na ciki
Silinda mai yana ɗaukar silinda mai ƙirƙira, yana iya jure matsanancin ƙarfi mai lalata, babu ruwan mai, babu silinda mai fashe, jujjuyawar ruwa mai rufewa, buɗe buffer da rufewa ba sauki ga zubar mai ba.
e Daidaita dunƙule
Daidaita dunƙule don extrusion waya mazugi harin dunƙule, ba sauki zamewar hakora
Fi 50,000 buɗaɗɗen gwaji da rufewa
Kai ma'aunin ƙasa sau 50,000 buɗewa da rufewa, an tabbatar da ingancin samfur
Sunan samfur: Maɓalli mai damping na hydraulic mara daidaituwa (hanyoyi biyu)
kusurwar buɗewa:110°
Ramin nisa: 48mm
Diamita na hinge kofin: 35mm
Zurfin kofin hinge: 12mm
Daidaita matsayi mai rufi (Hagu&Dama): 0-6mm
Daidaita ratar ƙofa ( Gaba&Baya: 2mm/+2mm
Sama&Daidaita ƙasa: -2mm/+2mm
Girman hakowa kofa(K):3-7mm
Door panel kauri: 14-20mm
Hinge, azaman kayan haɗi mai mahimmanci na kayan ɗaki wanda ke haɗa ƙofar majalisar da majalisar, aikin ya kasu kashi ɗaya da hanya biyu; dangane da kayan, an raba shi zuwa karfe mai sanyi da bakin karfe. Daga cikin su, hinge na hydraulic zai iya kawo matashi lokacin da aka rufe ƙofar majalisar.
Bayanci na Kameri
Located in fo shan, AOSITE Hardware Precision Manufacturing Co.LTD (AOSITE Hardware) galibi yana samar da Tsarin Drawer na Karfe, Slides Drawer, Hinge. Hardware na AOSITE koyaushe abokin ciniki ne kuma yana sadaukar da kai don bayar da mafi kyawun samfura da sabis ga kowane abokin ciniki cikin ingantacciyar hanya. Kamfaninmu yana da ƙungiyar ƙwararrun ma'aikata waɗanda ke cike da kuzari, manufa, da ƙarfin hali. AOSITE Hardware ya himmatu wajen samar wa abokan ciniki tare da ingantaccen Tsarin Drawer Metal, Drawer Slides, Hinge kazalika da tsayawa ɗaya, cikakke da ingantaccen mafita.
Muna fatan gaske don kafa haɗin gwiwa na dogon lokaci tare da duk abokan ciniki!