Aosite, daga baya 1993
Sunan samfur: nunin faifai mai ɗaukar ball sau uku (turawa don buɗewa)
Yawan aiki: 35KG/45KG
Tsawon: 300mm-600mm
Aiki: Tare da aikin kashewa ta atomatik
Iyakar aiki: Duk nau'ikan aljihun tebur
Abu: Zinc plated karfe takardar
Shigar da izini: 12.7± 0.2mm
Siffofin samfur
a. Ƙwallon ƙarfe mai laushi
Layuka biyu na ƙwallayen ƙarfe 5 kowanne don tabbatar da turawa da ja da santsi
b. Farantin karfe mai sanyi
Ƙarfafa galvanized karfe takardar, 35-45KG mai ɗaukar nauyi, mai ƙarfi kuma ba sauƙin lalacewa ba.
c. Biyu spring bouncer
Tasirin shuru, na'urar kwantar da tartsatsin ciki yana sa aljihun tebur ya rufe a hankali da nutsuwa
d. Dogo mai kashi uku
Miƙewa na sabani, na iya yin cikakken amfani da sarari
e. 50,000 gwaje-gwaje na buɗe da rufewa
Samfurin yana da ƙarfi, mai jure lalacewa kuma yana da dorewa a amfani
Ƙimar Sabis Mai Alƙawari Zaku Iya Samu
Tsarin amsawa na awa 24
1-to-1 duk-zagaye sabis na sana'a
A matsayin mahaliccin "ma'auni a kayan aikin inganci", AOSITE koyaushe yana sanya ingancin rayuwar abokin ciniki a farkon wuri. Ƙirƙirar kayan aikin fasaha na ƙarshe tare da hikimar lura da mutane da abubuwa. Akwatin aljihun slim, haɓaka inganci, bayyanar da aiki. Don saduwa da bukatun kasuwanni daban-daban a gida da waje, haɓaka ainihin gasa na kayan aikin gida.
Ta hanyar komawa zuwa matsayin masu amfani na yau da kullun na amfani da samfuran gida, Aosite yana 'yantar da tunanin gargajiya na tsarin samfur, kuma yana haɗa ra'ayoyin ƙira na masu fasahar rayuwa na duniya don baiwa kowane dangi yanayi mai sauƙi da ban mamaki.