Aosite, daga baya 1993
Yayin da minimalism ya zama mafi shahara, kofofin da aka yi da aluminum sun zama muhimmin zabi a cikin gida. Hotunan rayuwa irin su kabad ɗin da aka yi da aluminum, da kabad ɗin giya, kabad ɗin shayi da sauransu sun mayar da idanunsu ga kayan daban-daban. AOSITE
Yayin da minimalism ya zama mafi shahara, kofofin da aka yi da aluminum sun zama muhimmin zabi a cikin gida. Hotunan rayuwa irin su kabad ɗin da aka yi da aluminum, da kabad ɗin giya, kabad ɗin shayi da sauransu sun mayar da idanunsu ga kayan daban-daban. AOSITE AQ88 hinge an gyara shi tare da firam ɗin aluminium na damping hinge. Gabatar da ultra-high cost yi yana sanya hinge da aluminum frame wardrobe na halitta, yana bawa mutane wani nau'in jin daɗin gani da kuma cire kyawawan rayuwar sabon zamani tare da sabon koyaswar inganci.
Kafaffen firam ɗin alumini na hydraulic damping hinge tare da ƙimar launi, daidaitawa, ɗaukar nauyi, damping da ayyukan antirust.
Amfanin Samfur: Aluminum Frame Head Weights
Damuwar ta fi karfi.
Kyakkyawan kwanciyar hankali
Karya mara kyau
Kawai
Daidaita girman girman
Daidaita-hanyoyi huɗu na gaba da baya, hagu da dama, daidaitawar gaba da baya har zuwa 9mm
Natsuwa tare da Damping
Fasahar damping na waje don matsanancin tasirin bebe
Super antirust
Zabi babban ingancin karfe, tsarin lantarki na Layer Layer hudu
Babban ɗaukar nauyi
Madaidaicin rivet mai ƙarfi, mai ɗaukar nauyi 40KG
Wurin buɗewa: 99-101 digiri
Kauri na aluminum frame ƙofar: 17-21MM
Daidaita matsayin murfin: 0-7MM
Kauri na aluminum frame kofin shugaban: 11MM
Daidaita zurfin: +4.5MM/-4.5MM
Daidaita sama da ƙasa: +2MM/-2MM
Base abu: 1.0MM lokacin farin ciki plated agate baki
Aluminum frame head: zinc gami