Aosite, daga baya 1993
Karfi | 50N-150N |
Tsaki zuwa tsakiya | 245mm |
bugun jini | 90mm |
Babban abu 20# | 20# Finishing tube, jan karfe, filastik |
Ƙarshen bututu | Ƙarfafa da lafiya da fant mai lafiya a |
Sand Gama | Ridgid Chromium-plated |
Ayyuka na zaɓi | Daidaitacce sama / taushi ƙasa / tsayawa kyauta / Matakai biyu na na'ura mai ɗaukar hoto |
Menene tallafin iska na majalisar ministoci?
Akwatin tallafin iska tallafin kwandon iska ana kuma kiransa iskar spring da sandar goyan baya, wanda shine nau'in kayan haɗi na kabad tare da ayyuka na tallafi, buffer, birki da daidaita kusurwa.
1. Menene aikin tallafin iska?
Tallafin iska na majalisar ministocin kayan haɗi ne na kayan masarufi wanda ke goyan bayan, buffers, birki da daidaita kusurwa a cikin majalisar. Tallafin iska na majalisar ministoci yana da babban abun ciki na fasaha, aiki da ingancin samfuran suna shafar ingancin duk majalisar.
1. Rarrabe na majalisar ministocin iska goyon baya
Dangane da yanayin aikace-aikacen tallafin iska na majalisar ministocin, ana iya raba bazara zuwa jerin tallafin iska ta atomatik wanda ke sa ƙofar ta juya sama da ƙasa sannu a hankali cikin kwanciyar hankali; Yi ƙofar a kowane matsayi na jerin tsayawa bazuwar; Hakanan akwai tallafin iska mai kulle kai, dampers da sauransu. Ana iya zaɓar shi bisa ga aikin majalisar.
2. Menene ka'idar aiki na tallafin iska na majalisar ministoci?
Babban ɓangaren tallafin iska a cikin majalisar ana kiransa Silinda, ɓangaren bakin ciki kuma ana kiransa sandar piston. An cika shi da inert gas ko cakuda mai tare da wani bambancin matsa lamba daga matsa lamba na waje a cikin rufaffiyar silinda, sa'an nan kuma ya yi amfani da bambancin matsa lamba da ke aiki a kan giciye na sandar piston don kammala motsi kyauta na tallafin iska. Babban bambanci tsakanin goyon bayan iska da majinin injina na gabaɗaya shine:
Gabaɗaya, ƙarfin roba na bazara na inji yana canzawa sosai tare da tsawaitawa da rage lokacin bazara, yayin da ƙimar ƙarfin tallafin iska ya kasance baya canzawa a cikin duka motsin mikewa.
5. Yadda za a shigar da hukuma iska support?
1. Dole ne a shigar da sandar piston na bututun iskar gas zuwa ƙasa, ba juyewa ba, don rage juzu'i da tabbatar da mafi kyawun ingancin damping da aikin kwantar da hankali.
2. Ƙayyade matsayi na shigarwa na fulcrum shine garantin daidaitaccen aiki na iskar gas. Dole ne a shigar da tushen iskar gas ta hanyar da ta dace, wato, lokacin da aka rufe shi, bari ya motsa a kan tsakiyar layin tsarin, in ba haka ba, iskar gas sau da yawa za ta tura ƙofar ta atomatik.
3. Karfin karkatacce ko mai jujjuyawa a cikin aikin bai kamata ya shafi tushen iskar gas ba. Ba za a yi amfani da shi azaman titin hannu ba.
4. Domin tabbatar da amincin hatimin, ba za a lalata saman sandar piston ba, kuma an haramta shi sosai a shafa fenti da sinadarai a kan sandar fistan. Har ila yau, ba a ba da izinin shigar da iskar gas a matsayin da ake bukata kafin fesa ko fenti.
5. Tushen iskar gas samfurin ne mai tsananin matsi. An haramta shi sosai don rarraba, gasa da fasa yadda ya ga dama.
6. An hana a jujjuya sandar fistan bututun iskar gas zuwa hagu. Idan ya zama dole don daidaita alkiblar mai haɗawa, kawai juya shi zuwa dama.
7. Ya kamata a shigar da wurin haɗin kai a hankali ba tare da cunkoso ba.
8. Girman zaɓi ya kamata ya zama mai ma'ana, ƙarfin ya kamata ya dace, kuma girman bugun sandar piston ya kamata ya sami izinin 8 mm.
6. Yadda za a gane ingancin majalisar ministocin iska support?
1. Rufewa: idan rufewar ba ta da kyau, za a sami ɗigon mai da ɗigon iska a cikin tsarin amfani;
2. Daidaitacce: duk tallafin iska sun ƙididdige ƙimar ƙarfin ƙarfi, kuma kuskuren ƙimar ƙarfin ƙarfin tallafin iska yana da ƙanƙanta;
3. Rayuwar sabis: wato, adadin matsewar tafiya-tafiya (madaidaicin matsawa shine sau ɗaya). A halin yanzu, tallafin iska na cikin gida a kasuwa zai iya kaiwa sau 10000 zuwa 20000 kawai, kuma tallafin iska da ake shigo da shi zai iya kaiwa kusan sau 50000. Ma’aikatan tallace-tallacen sun ce tallafin iska na majalisar ministocin su na iya matsawa sau 100000 da sau 80000, wanda hakan karin gishiri ne, don haka ya kamata su yi taka tsantsan wajen saye;
4. Ingantattun bayyanar: gami da launin fenti na tallafin iska, santsi, ingancin walda, bayyanar ko akwai ramuka, karce, da sauransu. Ƙunƙarar ɗagawa muhimmiyar hanyar haɗi ce don haɗa ɓangaren ƙofar majalisar, kuma tana taka muhimmiyar rawa wajen ɗaukar nauyi. Idan akwai ramuka da tarkace, na'urar rufewa a cikin silinda za ta lalace lokacin amfani da ita, ta yadda tallafin iska zai zube bayan amfani da shi na ɗan lokaci, wanda ya haifar da cewa ba za a iya amfani da tallafin iska ba tare da matsa lamba ba. Ƙwararrun masu sana'a na goyon bayan iska za su kula da cikakkun bayanai na samfurin, don haka za su iya ba da hankali ga zaɓin;
5. Canjin ƙimar ƙarfin ƙarfi: saboda ƙira da abubuwan sarrafawa, ƙimar ƙarfin tallafin iska na majalisar ba zai iya kula da yanayin da ya dace ba, canje-canjen da babu makawa. Ƙananan canjin canjin shine, mafi kyawun ingancin tallafin iska shine.
PRODUCT DETAILS
Menene A Gas Spring? Ruwan iskar gas wani kayan haɗi ne na masana'antu wanda zai iya tallafawa, matashi, birki, daidaita tsayi da kusurwa. Ana amfani da shi musamman don tallafawa kabad, kabad ɗin giya da haɗaɗɗen ɗakunan gado a cikin rayuwar yau da kullun. |
PRODUCT ITEM NO.
AND USAGE
C6-301 Aiki: Soft-up Aikace-aikace: yi daidai kunna nauyin Ƙofofin firam ɗin katako/aluminum suna bayyana tsayayyun a hankali zuwa sama | C6-302 Aiki: Soft-down Aikace-aikacen na iya juya aluminum na katako na gaba firam ɗin kofa a hankali juyewa ƙasa |
C6-303 Aiki: Tasha kyauta Aikace-aikace: yi daidai kunna nauyin katako / aluminum frame ƙofar 30 ° -90 ° tsakanin kusurwar buɗewa na kowace niyya zuwa zauna | C6-304 Aiki: Hydraulic mataki biyu Aikace-aikace: yi daidai kunna nauyi na katako / aluminum frame kofa a hankali karkatarwa zuwa sama, da 60°-90° a cikin kusurwar da aka halitta tsakanin buffer buffer |
OUR SERVICE OEM/ODM Sarimar da misa Sabis na hukuma Daga annarsa Kariyar kasuwar hukumar 7X24 sabis na abokin ciniki ɗaya-zuwa ɗaya Yawon shakatawa na masana'anta Tallafin nuni VIP abokin ciniki jirgin Tallafin kayan aiki (ƙirar shimfidar wuri, allon nuni, kundin hoto na lantarki, fosta) |