Aosite, daga baya 1993
Za a tsara keɓaɓɓiyar sikarke da kuma ƙungiyar ƙwararrun ƙungiyoyin ƙwararrun duniya daga masana'antar kayan aikin Aosite. Don ba da garantin ingantacciyar inganci, masu samar da kayan sa sun yi ƙwaƙƙwaran tantancewa kuma waɗanda masu samar da kayan da suka cika ƙa'idodin ƙasa da ƙasa ne kawai aka zaɓa a matsayin abokan hulɗa na dogon lokaci. Ƙirar sa tana da ƙima mai mahimmanci, yana biyan buƙatu masu canzawa a kasuwa. A hankali a hankali yana nuna kyakkyawan tsammanin girma.
AOSITE ya kasance sananne don babban fitarwa a kasuwannin duniya. Samfuran da ke ƙarƙashin alamar suna da fifiko ga manyan kamfanoni da abokan ciniki na yau da kullun. Fitaccen aiki da ƙira suna amfana da abokin ciniki da yawa kuma suna haifar da fa'ida mai fa'ida. Alamar ta zama mafi ban sha'awa tare da taimakon samfuran, wanda ke haifar da matsayi mafi girma a cikin kasuwa mai fafatawa. Yawan sake siyan kuma yana ci gaba da hauhawa.
AOSITE, an sadaukar da mu don ba da mafi kyawun sabis na tsayawa ɗaya ga abokan ciniki. Daga gyare-gyare, ƙira, samarwa, zuwa jigilar kaya, kowane tsari yana da iko sosai. Muna mai da hankali musamman kan amintaccen sufuri na samfuran kamar Siffanta Drawer slide kuma zaɓi mafi amintattun masu jigilar kaya a matsayin abokan aikinmu na dogon lokaci.